HOT [Hot Hot] Tài liệu ôn thi Thuế

[Hot Hot] Tài liệu ôn thi Tổng Cục Thuế

Mình có 1 số tài liệu về thuế sưu tập được khi học môn Thuế (file đính kèm: Tai lieu mon Thue ) - bao gồm một số luật về các loại thuế như GTGT, TTĐB, TNCN, TNDN, XNK và 1 file Bài tập về thuế (THS. Nguyễn Thị Thùy Dương - ĐH KTQD) muốn chia sẻ cho mọi người.
Link media file này dành cho những hộ nghèo tín dụng đây nhé ;)) (pass download nếu có: ub.com.vn): Tai lieu mon thue.rar
Hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn trong kỳ thi tuyển vào Tổng cục Thuế sắp tới.

Bên cạnh đó là tài liệu của bạn phuoc9ngon đã share trong topic Tổng cục Thuế: TB tuyển dụng công chức năm 2012 - 2742 chỉ tiêu [10/09-21/09/2012]. Mình đã down về và up lên 4rum tại topic này (file đính kèm: Tai lieu on thi Thue ) để mọi người dễ dàng cập nhật và down load.
Tài liệu của bạn phuoc9ngon gồm 2 phần: Nghiệp vụ thuế và Anh văn do bạn ý tự tổng hợp. Link down trực tiếp File "Tai lieu on thi Thue" đây nhé:
Mon Kien thuc chung (CC THUE).doc (kiến thức chung)
anhvan.doc (mấy đoạn luận AV soạn sẵn)

Thêm tài liệu của bạn phamtuanhainam share nhé. Xin cảm ơn bạn.

Đã update thêm tài liệu tại đây các bạn nhé:
NEW 9/9 (
Highly RECOMMEND vì đây là tài liệu chính thống của cơ quan nhà nước) [HOT HOT] Tài liệu ôn thi công chức hành chính (01/2012)
[HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

Chúc các bạn thành công !

NHẤN THANKS NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ!!!!
Nếu không thì lần sau sẽ không có tài liệu gì đâu nhé ;))
a ơi chỗ phần tài liệu cua phamtuanhainam e k tải đc, a up lên lại được k ah? cảm ơn a

Bóc tem cái đã nà ;)) ;))
Ah đúng rùi, cái này mình có down rùi, mai chạy sang nhà chị của bạn xin thêm tài liệu về ngâm cứu mới được ;) ;)
P/s: có thi k thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back