SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Chắc tuần sau mới gọi rầm rộ mọi người ợ.
t ngày nào cũng vào topic này, cũng hỏi c một số thứ, thấy c rất kì vọng vào shb, t nghĩ chắc chắn c sẽ đỗ thôi. từ bây giờ t sẽ ko vào topic này nữa. dù chưa biết là có đỗ shb hay ko. nhưng t phải từ bỏ ngân hàng rồi. t cũng đã đc goi gdv oceanbank hn nhưng gia đình và tất cả mọi người đều bắt buộc làm giảng viên. buồn nhưng chả biết làm sao. chúc cho tất cả các bạn vào topic này đều đỗ shb cả.

Giảng viên là oke mờ cậu. đừng có buồn. biết đâu vào lại thích hơn ^^
t ngày nào cũng vào topic này, cũng hỏi c một số thứ, thấy c rất kì vọng vào shb, t nghĩ chắc chắn c sẽ đỗ thôi. từ bây giờ t sẽ ko vào topic này nữa. dù chưa biết là có đỗ shb hay ko. nhưng t phải từ bỏ ngân hàng rồi. t cũng đã đc goi gdv oceanbank hn nhưng gia đình và tất cả mọi người đều bắt buộc làm giảng viên. buồn nhưng chả biết làm sao. chúc cho tất cả các bạn vào topic này đều đỗ shb cả.

À , tỉnh mình vị trí KHCN có 3 người qua vòng test, 2 người có kinh nghiệm k test, tất cả là 5 người vào pv thôi bạn à

Theo thông tin của bạn mưa đưa ra là chỉ có 3 đồng chí lọt qua vòng test để phỏng vấn. Hiện tại có mình và bạn Mưa cùng thi vị trí này! Vậy tôi thông báo truy tìm còn đồng chí thi QHKH cá nhân tại Hà Nội hiện đang thất lạc vào điểm danh nhé? Có lẽ nào ít người pv vậy sao ? Không biết tuyển bao nhiêu người nữa ? Mà mình chưa thấy được gọi bổ sung thông tin gì cả ? Có lẽ nào......? :-/

Nhắc lại là đồng chí nào thi QHKH Cá nhân tại Hà Nội vào thông báo tên nhé ? Cập nhập xem có thông tin gì không?

Đính chính lại một chút là thông tin 3 đồng chí lọt qua vòng test để phỏng vấn là ở Tỉnh của bạn Mưa thôi nhé, mình nhầm tưởng là ở Hà Nội. Nhưng vẫn nhắc lại là Đồng chí nào thi QHKH Cá nhân tại Hà Nội vào điểm danh nhé? Cập nhập cho mọi người biết xem có thông tin gì mới không?

vị trí bác thi có update thông tin ko.zzz
Đính chính lại một chút là thông tin 3 đồng chí lọt qua vòng test để phỏng vấn là ở Tỉnh của bạn Mưa thôi nhé, mình nhầm tưởng là ở Hà Nội. Nhưng vẫn nhắc lại là Đồng chí nào thi QHKH Cá nhân tại Hà Nội vào điểm danh nhé? Cập nhập cho mọi người biết xem có thông tin gì mới không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,459
Thành viên mới nhất
linkv9betonline
Back
Bên trên