MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

Bạn ơi quay lại cho mình biết thêm chút thông tin đi :'(
Mình có anh bạn làm ở hội sở MB. Anh ấy gọi cho mình vào thứ 2 tuần trước bảo là bên CNTT có kết quả rồi đấy. Nếu ai đỗ thì cũng gọi xong rồi. Còn nếu không có thông tin gì thì tạch rùi :(

Mình có anh bạn làm ở hội sở MB. Anh ấy gọi cho mình vào thứ 2 tuần trước bảo là bên CNTT có kết quả rồi đấy. Nếu ai đỗ thì cũng gọi xong rồi. Còn nếu không có thông tin gì thì tạch rùi :(

Cám ơn ban, thôi thế là xong khỏi hóng :'(

3 lần đi phỏng vấn, 2 lần ở Vietinbank, 1 lần ở MB lần nào cũng được email "Trân trọng kình mời" này nọ gửi cho rất nhiều người rồi cả nhắn tin ... Nhưng xong phỏng vấn chẳng nhận được cái email thông tin nào cả, không hiểu sao vòng cuối lại hay im lặng như vậy. Có cái email thông báo cuộc thi đã xong thì mất gì của các ngân hàng đâu.

Có lẽ sẽ không bao giờ mình dự tuyển ở Ngân hàng nữa, trình độ của mình có thể chẳng bao giờ đỗ nhưng mình sẽ không thử nữa.

P/S: Chúc mọi người may mắn tìm được ngân hàng hay cơ quan nào đó phù hợp nhé. Rất vui vì những ngày hóng tin ở đây cùng các bạn. Cám ơn UB vì những thông tin bổ ích.

3 lần đi phỏng vấn, 2 lần ở Vietinbank, 1 lần ở MB lần nào cũng được email "Trân trọng kình mời" này nọ gửi cho rất nhiều người rồi cả nhắn tin ... Nhưng xong phỏng vấn chẳng nhận được cái email thông tin nào cả, không hiểu sao vòng cuối lại hay im lặng như vậy. Có cái email thông báo cuộc thi đã xong thì mất gì của các ngân hàng đâu.

Có lẽ sẽ không bao giờ mình dự tuyển ở Ngân hàng nữa, trình độ của mình có thể chẳng bao giờ đỗ nhưng mình sẽ không thử nữa.
Theo mình thì bạn cứ đi dự tuyển ở nhiều chỗ khác đi. Nhiều khi còn là cái may mắn nữa. Ngày xưa mình đỗ vietcombank và viettel, mình chọn làm viettel. Giờ nghĩ lại vẫn tiếc hùi hụi :(

đừng nản mà bạn, thi ngân hàng, thường thi 6-7 lần mới được mà bạn.

Đừng nản bạn à. PV chỉ có 15 phút thôi. người phỏng vấn không nhìn ra được điểm mạnh của bạn là điều bình thường. bạn kiên trì và mạnh mẽ lên nhé.
mình tin lần sau may mắn sẽ đến với bạn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên