MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

Theo thông tin mới nhất mình nhận được về đợt phỏng vấn 6.12 thì mặc dù nhân sự đã chốt danh sách trúng tuyển và hoàn thiện các thủ tục liên quan, nhưng khi trình lên ban lãnh đạo thì chưa nhận được sự phê duyệt do ban lãnh đạo chưa đồng ý với việc mở rộng quy mô nhân sự hội sở như vậy.
Vậy nên cũng chẳng biết sẽ phải chờ đến bao giờ. Và liệu sự chờ đợi có kết quả gì ko???
Cả nhà cứ yên tâm công tác tại vị trí hiện tại đi nhé!!!!!!!!!!!

Theo thông tin mới nhất mình nhận được về đợt phỏng vấn 6.12 thì mặc dù nhân sự đã chốt danh sách trúng tuyển và hoàn thiện các thủ tục liên quan, nhưng khi trình lên ban lãnh đạo thì chưa nhận được sự phê duyệt do ban lãnh đạo chưa đồng ý với việc mở rộng quy mô nhân sự hội sở như vậy.
Vậy nên cũng chẳng biết sẽ phải chờ đến bao giờ. Và liệu sự chờ đợi có kết quả gì ko???

Ôi MB!

Ôi bó tay ^^!

Thông tin nhảm nhỉ! Khi đưa ra thông tin tuyển dụng thì các phòng ban và nhân sự phải đc sự đồng ý của Ban lãnh đạo mới tổ chức thi hoành tráng như vậy. Sao lại có chuyện thi rồi, pv rồi mới báo cáo lãnh đạo như vậy được. Chắc ai đỗ thì đã gọi rồi, ai chưa được gọi thì xác định mà trượt đi, chờ đợi làm gì. Đừng làm thế mà dễ xa nhau :-j

ps: đang thất nghiệp, có việc gì đâu mà YÊN TÂM CÔNG TÁC =))

Thông tin nhảm nhỉ! Khi đưa ra thông tin tuyển dụng thì các phòng ban và nhân sự phải đc sự đồng ý của Ban lãnh đạo mới tổ chức thi hoành tráng như vậy. Sao lại có chuyện thi rồi, pv rồi mới báo cáo lãnh đạo như vậy được. Chắc ai đỗ thì đã gọi rồi, ai chưa được gọi thì xác định mà trượt đi, chờ đợi làm gì. Đừng làm thế mà dễ xa nhau :-j

ps: đang thất nghiệp, có việc gì đâu mà YÊN TÂM CÔNG TÁC =))

:D bạn dội tiếp gáo nước lạnh vào ngọn lửa nhỏ sắp tắt =)) Nhưng mình nghĩ chưa phải là đã kết thúc, đỗ hay trượt thì sau phỏng vấn nhà tuyển dụng cũng phải có thông báo cho người đi dự tuyển chứ. Ít nhất cũng nên có thông báo đã tuyển xong nếu không muốn công bố ai đỗ ai trượt. Thế nên mình nghĩ cứ vẫn nên hy vọng, hihi.

P/S: account của bạn là Verified Banker cơ mà sao lại thất nghiệp :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back