MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

Mình theo dõi topic từ ngày mới lập, đợt tuyển này mình thấy có một số vấn đề các bạn giải thích giúp mình nhé
1. Các vị trí mình nghe ngóng là đã thi hoặc pv hết ròai đúng ko nhỉ? chỉ thấy có hôm MB có danh sách thi một vài vị trí như CNTT...các vị trí như Thẩm định KHCN, KHDN k thấy thi nhỉ?
2. Thường thì khi có danh sách pv hoặc trúng tuyển MB sẽ up lên web, sao đợt này thông tin cứ ..ù ù đi vậy nhỉ
Cám ơn các bạn !

bạn rất giỏi. mình có nhiều anh chị rất giỏi nhưng đều thi trượt kiểm toán nhà nước cả! :D

cảm ơn bạn
cá nhân mình thì thấy thi ktnn đợt này giỏi thì thường khó đỗ vì bận rộn công việc, ko có thời gian ôn thi, vì lượng kiến thức quá nhiều
bản thân mình bắt đầu ôn là vừa xin nghỉ vc cty cũ, nên có thời gian. Và mình thấy các bạn tự ôn tự đỗ đợt này phần nhiều là các em 91, vừa mới ra trường :D
nói chung mình thấy ai rảnh rỗi và giỏi học thuộc thì đỗ, chứ ko dám nhận từ "rất giỏi" bạn dành cho :D

năm vừa rồi mình dự tuyển cả 2 đợt vào MB hội sở. Đợt 1 đi công tác xa nên ko tham dự đc phỏng vấn.
Đợt 2 phỏng vấn qua rồi thì lại đỗ cái khác.
Đúng là ko có duyên vs MB.

cảm ơn bạn
cá nhân mình thì thấy thi ktnn đợt này giỏi thì thường khó đỗ vì bận rộn công việc, ko có thời gian ôn thi, vì lượng kiến thức quá nhiều
bản thân mình bắt đầu ôn là vừa xin nghỉ vc cty cũ, nên có thời gian. Và mình thấy các bạn tự ôn tự đỗ đợt này phần nhiều là các em 91, vừa mới ra trường :D
nói chung mình thấy ai rảnh rỗi và giỏi học thuộc thì đỗ, chứ ko dám nhận từ "rất giỏi" bạn dành cho :D

năm vừa rồi mình dự tuyển cả 2 đợt vào MB hội sở. Đợt 1 đi công tác xa nên ko tham dự đc phỏng vấn.
Đợt 2 phỏng vấn qua rồi thì lại đỗ cái khác.
Đúng là ko có duyên vs MB.
bạn khiêm tốn quá! bạn trc đây làm bên cty kiểm toán nào. chắc cử nhân kinh tế!

vẫn không có thông tin gì sao?????????????????????cái cảm giác này nó cứ tức tức làm sao ý. được hay không cũng phải có thông tin cho đỡ mệt mỏi chứ.......Ôi MB...............

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,410
Thành viên mới nhất
xemsomenh
Back
Bên trên