BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mình thì thi CN PHú Nhuận, thì đợt trước mà do thiếu nhân sự nên CN gọi vào làm bổ sung. Họ hỏi mình có nhận việc hay không để họ trình, thì mình đã bảo ok rồi, tới giờ vẫn chưa trình xong nữa chớ!
Thì chắc cứ đợi thôi chứ biết sao giờ. Trước đây bạn làm NH nào :)

Các bạn làm ơn cho mình hỏi
Hôm 27/09 mình có nhận được 1 cuộc gọi từ BIDV CN Phú Nhuận về việc tuyển bổ sung nhân sự, Xong, mình đã đồng ý nhận việc, thì CN nói rằng chờ họ trình ra TW, khi nào TW phản hồi kết quả rồi họ mới hẹn ngày đi làm được. Tới nay là hơn 3 tuần rồi mà vẫn không thấy phản hồi.
Các bạn có ai rơi vào trường hợp như mình không và quy trình tuyển dụng của BIDV thường lâu như vậy à? Và có khi nào TW không duyệt không?

Tớ quen 1 em cũng gặp TH như cậu đấy. Ngoài HN.
CN gọi em ý tuyển bổ sung, em ấy cũng ok. Rồi em ý chờ tầm hơn 1 tháng ko thấy CN gọi hay phản hồi gì cả
Cuối cùng em ý gọi lên CN thì đc trả lời là CN trình em ý lên HO nhưng HO ko duyệt.

Thế cho nên là để đỡ sốt ruột thì bạn gọi lên CN hỏi lại xem.

Các bạn làm ơn cho mình hỏi
Hôm 27/09 mình có nhận được 1 cuộc gọi từ BIDV CN Phú Nhuận về việc tuyển bổ sung nhân sự, Xong, mình đã đồng ý nhận việc, thì CN nói rằng chờ họ trình ra TW, khi nào TW phản hồi kết quả rồi họ mới hẹn ngày đi làm được. Tới nay là hơn 3 tuần rồi mà vẫn không thấy phản hồi.
Các bạn có ai rơi vào trường hợp như mình không và quy trình tuyển dụng của BIDV thường lâu như vậy à? Và có khi nào TW không duyệt không?
Em cũng vậy, không biết sao nữa, gọi hỏi rồi mà bên đó kêu chờ hiuhiu

CN gọi em ý tuyển bổ sung, em ấy cũng ok. Rồi em ý chờ tầm hơn 1 tháng ko thấy CN gọi hay phản hồi gì cả
Cuối cùng em ý gọi lên CN thì đc trả lời là CN trình em ý lên HO nhưng HO ko duyệt.

Mình cũng gọi hỏi hồi tuần trước rồi, mà vẫn kêu chờ :( HIc bạn nói làm mình lo quá

Có anh chị nào ở HO Hà Nội được gọi đi làm chưa ạ. Em pv xong và được báo đỗ từ hôm mùng 05/09 cơ, chờ gần 2 tháng rồi. Nhỡ họ đổi ý thì mất công chờ quá. :( Việc cũ thì e xin nghỉ rồi, bố mẹ e cứ kêu chờ lâu thế tìm chỗ khác làm đi. >.<

rủi
Có anh chị nào ở HO Hà Nội được gọi đi làm chưa ạ. Em pv xong và được báo đỗ từ hôm mùng 05/09 cơ, chờ gần 2 tháng rồi. Nhỡ họ đổi ý thì mất công chờ quá. :( Việc cũ thì e xin nghỉ rồi, bố mẹ e cứ kêu chờ lâu thế tìm chỗ khác làm đi. >.<
HR hay trưởng phòng thông báo cho bạn

Hôm bữa lên hỏi họ bảo chắc chắn tuyển nên mình mới nghỉ chỗ cũ, giờ thấy lo quá :(

mình cũng được gọi, bữa cũng hẹn lên thỏa thuận nguyện vọng các kiểu mà giờ vẫn biệt tăm :3
BIDV TP.HCM tuyển bổ sung nhiều ko nhỉ ? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back