BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

T cũng k biết nhưng đợt 1 thấy bảo Hồng hà k dán.
B thi vị trí gì? Nếu có qua xem điểm và cn có dán thì chụp lại cho tớ xin vs nhé
Nhưng nay t gọi điện lên hỏi phòng nhân sự họ bảo chưa có kết quả phỏng vấn mà, sao mấy bạn đc pv thêm với bạn nào đc báo hôm 13/7 là như nào,hic. Mà đợt 1 có dán kết quả nhé, tớ lên tận nơi để xem đợt đấy mà, t chụp nhưng xong xóa đi rồi.

Nhưng nay t gọi điện lên hỏi phòng nhân sự họ bảo chưa có kết quả phỏng vấn mà, sao mấy bạn đc pv thêm với bạn nào đc báo hôm 13/7 là như nào,hic. Mà đợt 1 có dán kết quả nhé, tớ lên tận nơi để xem đợt đấy mà, t chụp nhưng xong xóa đi rồi.
Chắc cái bạn đc gọi là qlkh, họ gọi trc giữ ng ấy, từ 13/7 thì HO cũng chưa duyệt
Còn PV thêm thì trên nhóm fb có bạn bảo vậy. Tớ cũng mới hóng đc thế.
Nchung là xđ trượt nên ksao cả =))

À, mấy bạn đc pv thêm là 5 bạn CV GDV, còn các vị trí khác thì t k biết

Nói chung từng chi nhánh từ lúc phỏng vấn đến lúc thông báo cũng có nhiều vấn đề mà chúng ta không giải thích được :!!!!!!!!!!!!ahihi

Nhưng nay t gọi điện lên hỏi phòng nhân sự họ bảo chưa có kết quả phỏng vấn mà, sao mấy bạn đc pv thêm với bạn nào đc báo hôm 13/7 là như nào,hic.
T cũng k biết nhưng đợt 1 thấy bảo Hồng hà k dán.
B thi vị trí gì? Nếu có qua xem điểm và cn có dán thì chụp lại cho tớ xin vs nhé
Chắc cái bạn đc gọi là qlkh, họ gọi trc giữ ng ấy, từ 13/7 thì HO cũng chưa duyệt
Còn PV thêm thì trên nhóm fb có bạn bảo vậy. Tớ cũng mới hóng đc thế.
Nchung là xđ trượt nên ksao cả =))
Thế à, mình thi QLKH đây,huhu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s