BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Trên fb bảo là số lượng tuyển dụng còn tiếp tục tăng trong những ngày tới :v đang chờ chi nhánh gần nhà dù cái kia cũng trong cùng thành phố :3 tuyển ít quá :(

Có ai bị rơi vào TH giống mình không, bữa được báo rớt đang chuẩn bị ôn thi lại đợt 2 này thì mới hôm qua lại được thông báo nằm chờ trong danh sách bổ sung thêm (chắc có 1 vài đứa đậu mà k nhận việc nên đôn mấy đứa tiệm cận đậu như mình lên), nhưng phải đợi thêm 3 tuần mới có thông báo là có đc nhận hay không, giờ lại có thêm đợt td này nữa thì có nộp đc hs hay ko?hix tiến thoái lưỡng nan quá các bác ah

Có ai bị rơi vào TH giống mình không, bữa được báo rớt đang chuẩn bị ôn thi lại đợt 2 này thì mới hôm qua lại được thông báo nằm chờ trong danh sách bổ sung thêm (chắc có 1 vài đứa đậu mà k nhận việc nên đôn mấy đứa tiệm cận đậu như mình lên), nhưng phải đợi thêm 3 tuần mới có thông báo là có đc nhận hay không, giờ lại có thêm đợt td này nữa thì có nộp đc hs hay ko?hix tiến thoái lưỡng nan quá các bác ah
Nộp đi bạn. Liên wuan gì đâu. :)

Chờ đợi mãi, tại sao Huế lại không tuyển, quá buồn. Ad ơi cho em hỏi chuyên viên quản lý khách hàng và chuyên viên quan hệ khách hàng thì đề thi có giống nhau không. Em thấy vị trí này hơi lạ nên chưa hiểu lắm :3

Cho mình hỏi mình hoc nganh Kinh doanh quốc tế cua dh Cần Thơ thì có nop vi tri chuyen vien GDV o chi nhanh loai 2 dc ko ạ.thấy bảo những dai hoc khac thì phải ngành tài chính ngân hàng,kế toán,kiểm toán.Mong chờ Bidv thế này mà ko nộp được chắc rầu mất.Mình có 2 năm kinh nghiệm lam gdv o Vietinbank thì có qua dc vòng ho so ko moi nguoi
Trên fb bảo là số lượng tuyển dụng còn tiếp tục tăng trong những ngày tới :v đang chờ chi nhánh gần nhà dù cái kia cũng trong cùng thành phố :3 tuyển ít quá :(

Chờ đợi mãi, tại sao Huế lại không tuyển, quá buồn. Ad ơi cho em hỏi chuyên viên quản lý khách hàng và chuyên viên quan hệ khách hàng thì đề thi có giống nhau không. Em thấy vị trí này hơi lạ nên chưa hiểu lắm :3
các tỉnh miền trung mình thấy tuyển ít lắm bạn. bạn có thể làm bank nhỏ ở quê rồi chờ đợi đợt tiếp theo. Còn nếu muốn nhanh vào big4 thì ở lại Sài Gòn, mình thấy sài gòn cơ hội nhiều hơn nhiều.

Toàn các gương mặt thân quen ở topic đợt 1 :))
Các bac cho e hỏi chút hạn nộp là 30.05-03 có phải là 30.05-03.06 ko nhỉ

các tỉnh miền trung mình thấy tuyển ít lắm bạn. bạn có thể làm bank nhỏ ở quê rồi chờ đợi đợt tiếp theo. Còn nếu muốn nhanh vào big4 thì ở lại Sài Gòn, mình thấy sài gòn cơ hội nhiều hơn nhiều.
HIx, mình cũng vừa từ sài gòn về Huế đây vì nghe cũng sắp tuyển ở Huế mà giờ lại ko có vị trí bấy lâu nay ôn luyện, giờ fai apply một vị trí hoàn toàn mới mà cũng ko hiểu lắm vì đề 2 vị trí này đề thi khác nhau hoàn toàn. Hoang mang, thất vọng dữ dội luôn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên