BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

coá ai pass BIDV Tp.HCM ở đây ko điểm danh nào:),biết trước kết quả 5 ngày mà giờ mới thở phào nhẹ nhõm,có điện thoại gọi đi làm nữa cái là mở tiệc ăn mừng <3

coá ai pass BIDV Tp.HCM ở đây ko điểm danh nào:),biết trước kết quả 5 ngày mà giờ mới thở phào nhẹ nhõm,có điện thoại gọi đi làm nữa cái là mở tiệc ăn mừng <3

Hồi đó sáng pv xong là tối mình biết kết quả liền do có người quen nên hỏi được. Thế mà 3 tuần sau mới có kết quả báo chính thức. Báo hại cứ thấp thỏm như ngồi trên đống lửa, cứ lo sợ kết quả có thay đổi. Cái giây phút mà đọc tin nhắn báo đậu quả thật là đáng nhớ, vui mà suýt ngất. Cái tin nhắn quý giá ấy giờ mình vẫn còn lưu.
Chúc mừng bạn, chi nhánh TP là ngôi sao sáng của hệ thống đấy, nhiều chi nhánh hâm mộ lắm.

Chúc mừng các tân BIDV-ers :D Cố gắng lên, một vòng phỏng vấn nữa đang chờ các em :D
*Nay phòng mình có người mới nhưng là từ HO điều về chứ không phải nhân mới từ đợt tuyển tập trung này :D"
Sao lại có thêm vòng phỏng vấn nữa ạh? Hay là phỏng vấn thân mật vs các anh chị trong phòng ạh :p:p:p

Cuối cùng thì cũng đã đến hồi kết :D.Chúc mùng BIDV đã có 1 mùa tuyển dụng thành công. Chúc mừng tất cả chúng ta đã đi hết chặng đường hai tháng qua. Dù kết quả có thế nào, đậu, rớt, vui buồn hay nuối tiếc thì khoảng thời gian qua cùng với topic BIDV này là những ngày tháng đáng nhớ với mình và hẳn là cũng với nhiều người :D, có những lúc đọc cmt của mọi người mà mình cười đến sặc =))). Mong rằng những tân BIDVer sẽ gặp nhiều may mắn trên con đường sắp tới và những người ở lại sẽ sớm tìm được duyên phận của mình :D. Đến cuối cùng mọi chuyện rồi sẽ ổn :D

Lảm nhảm? anh nói tôi đang lảm nhảm? Anh có nói với tôi là "Nếu em thật sự thích tôi thì hãy quay lại tấn công tôi sau 6 tháng nữa. Vì giờ tôi đang rất bận. Bây giờ tôi với em chưa có gì hết. Mình làm đồng nghiệp với nhau trước đã nhé.". Tin nhắn ấy vẫn còn trong điện thoại của tôi. Và tôi sẽ không bao giờ xóa nó.

Anh còn nói là anh chưa có bạn gái trước khi tôi đến với anh cơ mà.

Giờ tôi đã thua, nếu anh đã lật ngửa bài thế này, Thì coi như tôi sai.

Cho tôi rút lại toàn bộ lời chúc ở trên. Chúc anh hạnh phúc bên cô gái đó.

Anh đừng nói gì để làm tổn thương tôi thêm nữa. BIDV đã kết thúc rồi. Cảm ơn anh. Tôi xin lỗi đã làm anh thất vọng. Tôi còn buồn hơn anh nhiều lắm. Nếu biết trước thế này, tôi đã không rút về nộp Sở Giao dịch 2. :(
Hóa ra người tình sở 2 bấy lâu nay của lovezuloveme là CON NGƯỜI như vậy, uổng phí mấy bài thơ quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên