BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Tất cả các chi nhánh đều 15/7 bạn à. Sắp xếp lịch đi làm thì còn tùy công việc mỗi chi nhánh
Thế là đúng 2 tuần sau ngày em phỏng vấn nhỉ, khá là mừng vì biết được điểm dừng của sự chờ đợi. Vui buồn hay đau khổ là 2 khả năng xảy ra của cái phân phối nhị thức đậu hay rớt BIDV.

Tất cả các chi nhánh đều 15/7 bạn à. Sắp xếp lịch đi làm thì còn tùy công việc mỗi chi nhánh

Cho mình hỏi là ngày 15/7 sẽ thông báo bằng hình thức gì vậy, chi nhánh hay hội sở sẽ thông báo.

Cho hỏi CN Chương Dương ai có tin tức gì chưa :)

Cho mình hỏi là ngày 15/7 sẽ thông báo bằng hình thức gì vậy, chi nhánh hay hội sở sẽ thông báo.

Cho hỏi CN Chương Dương ai có tin tức gì chưa :)
Em cũng Chương Dương, chắc cùng đợi đến 15 chị ạ. Chị thi QLRR hay QLKH đấy ạ?

Anh nghĩ GDV vs QLKH không khác gì nhau đâu. 15/07 là có kq hết mà. Hội sở + cn quyết định tuyển ai ngay từ cn rồi. Còn trình lên trên chỉ để ký duyệt thôi e à. Còn 4 ngày nữa thôi. May quá vừa hết WC. Không thì nếu đậu đi làm lại ngáp ngắn ngáp dài e à
thế 15 là có kết quả chính à a, còn khi nào thì hẹn gặp ứng viên. hay là có kết quả trước r 15 hẹn gặp

Cái này mình thấy hay hơn QLKH này, nhưng có cần kinh nghiệm không bạn nhỉ? Tại lúc xem chỉ tiêu thì cn mình chỉ tuyển QLKH vs GDV nên không để ý cái này yêu cầu gì
Tớ ko nhớ yêu cầu công việc có cần kinh nghiệm ko nhưng vẫn có các em 92 đi thi :) Chi nhánh tớ lấy 1 vị trí này thôi và lại có 1 bạn được đặc cách miễn thi viết nên gọi là đi thi như đi đánh bạc, được ăn cả ngã về zero hehe

Trời, QLRR bèo bọt mà sao nhiều bạn muốn vào làm nhỉ. Ai có người quen BIDV xem thử công việc sẽ làm gì là biết nó bèo bọt ngay thôi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên