BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

À a nhớ rồi, em học Kinh tế quốc dân, hôm đó đến muộn vì hỏng xe đúng không??? Em hỏi ai mà biết tạch. Cái câu e quên không trả lời đó chắc hội đồng cũng không để ý đâu. Vì sau a vào pv cũng chỉ bốc có 2 câu hỏi thôi, chóng vánh 15p ra luôn =)))
a bốc có 2 câu à... thế a có bốc câu nghiệp vụ không... tại vì em bốc 3 câu mà

Có 1 anh BIDV xem điểm hộ em, rồi phán 1 câu "trượt rồi" :p Em nghe xong mà nản hẳn :( Chắc chắn bạn đầu tiên là bạn cùng lớp của em Pass , nghĩ đến đấy mà đau lòng =)))) Sao anh bốc có 2 câu, có 3 hộp mà. Em tiếc vì hội đồng pv của chi nhánh mình quá tâm lý và thoải mái luôn. Được làm cho cái chi nhánh ấy thì lương thấp cũng chấp nhận vì chưa gì đã thấy thích rồi. Cơ mà đúng là k có duyên
Mà anh có nộp Vietinbank đợt này k ? Em đang tính đi rút hồ sơ, không ham hố nữa =)))
bạn cũng pv chi nhánh Đống Đa đúng ko... bạn hỏi cho bạn của bạn là đỗ rồi hay bạn nghĩ bạn kia đỗ vậy :)

mình ở Dalat, ra khám sk nó bắt mình chọn gói khám thi công chức là 317k @@
à Thuế cũng tuyển rồi đó, mọi người có nhã hứng ko? mình lại ko nộp đc vì yêu cầu phải nộp bằng ngay khi nộp hồ sơ @@ UEHers thiệt quá :((
317k chắc có cả mấy cái xét nghiệm rồi. Đợt này tớ ko nộp Kho bạc, chắc nộp Thuế thôi:)
Thuế 11/8 mới nhận hồ sơ mà, thấy bạn lylm bảo các bạn UEH đầu tháng 8 có bằng kìa!

Bạn ấy cùng lớp đh với em :( Về nhà nt hỏi bạn ấy thì bạn ấy bảo là hội đồng pv khen bạn ấy trả lời khá tốt :p Đỗ là điều chắc chắn. Mà em cũng thi dc 61.5 đấy, cũng hi vọng lắm :)))))))
Em cố gắng chiến tiếp Vietin vậy, vì tương lai làm ngân hàng :))))))))
Bạn ơi, bạn thi cvqhkh à? Giúp mình hỏi gdv cn đống đa với plzzzz

Các bạn cho hỏi, tỉnh mình có 5 chỉ tiêu cv qhkh, và chỉ có 5 ng lọt vào vòng pv vị trí cv qhkh, sau phỏng vấn, mình được biết hồ sơ của mình được đem lên hội sở để duyệt rồi, vậy tỉ lệ đậu cao k nhỉ?

Các bạn cho hỏi, tỉnh mình có 5 chỉ tiêu cv qhkh, và chỉ có 5 ng lọt vào vòng pv vị trí cv qhkh, sau phỏng vấn, mình được biết hồ sơ của mình được đem lên hội sở để duyệt rồi, vậy tỉ lệ đậu cao k nhỉ?
cũng hơi cao thôi, chưa cao hẳn đâu=))

tỷ lệ chọi càng cao thì mình đậu càng xứng đáng. :D

nhìn danh sách Sở 2 thì có tầm 5 ứng viên là 8x rồi =.=

Còn lại là 91, 92,

Không khéo mấy bác Sở 2 cho hết các anh 8x vào, đẩy mấy em 9x xì tin xì tủn ra :(

Nói chung sở 2 phỏng vấn 22 người mà có 6 mạng đậu được làm tân binh BIDV là quá giỏi :)

Không liên quan, nhưng 1 anh đang làm ở BIDV bên Sở 2 hứa là sẽ cho em cơ hội làm người yêu anh đó nếu em đậu Sở 2 đó ạ :D Ngon chưa :D

Thế nên em mới nói là tạch Sở 2 thì em : "Hết tiền, hết bạc, hết mộng ước- Tàn tình, tàn nghiệp, trái tim đau" là vậy :(
người yêu áh, lại thành con gái rồi ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back