BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Bik đỗ r ah mà bác đã lương vs lậu
chưa biết nhưng mà mình tò mò muốn hỏi vì thấy có bác nào đó nói về thu nhập ở ngân hàng khác, muốn biết thu nhập thực tế của nhân viên chứ tính theo thu nhập trung bình trong báo cáo tài chính thì ảo lắm

hỏi thu nhập để biết chứ, thấy bạn nào ở trên hỏi lương nên mình cũng tò mò hỏi cho biết :v
Nếu bác đi làm rồi ng không quen thân hỏi lương bác có nói ko:) huống chi ở topic này đã có ai đc vào bidv đâu mà nói dc:)) lương lậu là ch nhạy cảm bác ạ

Nếu bác đi làm rồi ng không quen thân hỏi lương bác có nói ko:) huống chi ở topic này đã có ai đc vào bidv đâu mà nói dc:)) lương lậu là ch nhạy cảm bác ạ
Thì mình hỏi chơi thế ai biết thì chia sẻ, không đc thì thôi vậy. Mình muốn biết để còn xác định tư tưởng đậu hay ko đậu sẽ ntn. Vì như bác nào nói ở trên thì mình thấy lương 7-8tr là cao đvs 1 sv mới ra trường như mình rồi :)

Có ai còn thức xem trận. brazil gặp đức ko, các bạn yêu brazil có thấy cảm giác lúc này rất giống với khi nghe tin kq pv bidv ko, ko tin vào mắt mình đúng ko :v

Ko cùng cảm giác vì e là fan của Đức. Trc trận đấu cũng dự đoán Brazil thiếu Neymar như mất đi 50% linh hồn + tinh thần nhưng ko ngờ Đức lại áp đảo đến thế. Khổ thân Brazil + khán giả Brazil, vừa xem vừa khóc. Mà tỷ số giờ đang gần bằng tỷ số 1 sec tennis rùi ấy nhở :D

Chỉnh sửa lần cuối:
như năm 2013 vừa rồi, bên Vietinbank hiện tại lương cho QUan hệ khách hàng là bao nhiêu ạ? em có biết có cả KPI nữa, nhưng mà có được 8.4 triệu chính thức như bên NH QUân đội không anh? Tính khoảng tầm tầm lương chứ không cần phải chính xác ạ
Lương Vietinbank tầm 10-12tr cho vị trí QHKH khi em làm được 1 năm, có chi nhánh khác có thể cao hơn hoặc thấp hơn, còn mới vào thì lương em tầm 7,4-8m thui, thường em mới vào tết dương lịch thưởng khoảng 1m, tết âm lịch khoảng 2m. Còn khi em làm 1 năm rồi thì cuối năm thưởng tầm 30 chai, mấy ngày lễ 30/4, 1/5 thưởng khoảng 1 đến 2 tháng lương. Nhưng h tính theo KPI nên chạy chỉ tiêu rất là đuối.

Có ai còn thức xem trận. brazil gặp đức ko, các bạn yêu brazil có thấy cảm giác lúc này rất giống với khi nghe tin kq pv bidv ko, ko tin vào mắt mình đúng ko :v[/QUOTE
Đúng là ko tin được luôn, cứ 2 phút vào 1 trái. Ngoảnh đi uống nước cái ngoảnh lại thấy vào mất tiêu, trong vòng có 30ph sau mà vào đến 5 trái. Cũng đã dự là Đức thắng mà ko nghĩ kết quả gọi là kinh hoàng thế này.
Cũng như BIDV lần này, thậm chí ko biết thế nào mà dự luôn. :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back