BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

không những quen, em là thành viên kỳ cựu đó ạ :D

Nhưng tuổi đời của em @lovezuloveme trên ub này nó ngắn ngủi như cái topic này thôi, qua đợt tuyển này của BIDV chẳng còn ai nhớ đến em nữa đâu :D em sẽ lui về ở ẩn, Có chăng năm sau lên nghe ngóng tình hình. :)

@nhimvang2000 @dinhnguyenvn em không nộp VCB đợt này, chẳng qua là vào topic VCB thấy có bài tập các bạn hỏi nên tiện thể giải đáp luôn :D

Nên BIDV là sân chơi ngân hàng cuối cùng trong năm năm 2014 của em rồi đó :D

Boy cũng nói nhiều lắm anh @tuoi_tho_du_doi ạ, không nói ít hơn girl đâu, chẳng qua ngoài đời bị mang vỏ bọc phái mạnh nên không dám bộc lộ cảm xúc ra bên ngoài, boy cũng là con người, cần sự chia sẻ, cảm thông :D
sao có tab mình vô đây @lovezuloveme . có liên wan đâu

không, Gia Lai là của bạn Phương nhé. Mấy ubers đang nhầm @lovezuloveme là bạn đó.

Coi bộ cũng may mắn, nếu mà việc giới tính bị phơi bày ra trước ngày thi viết, chắc sáng đó thi xong các members có hiềm khích với @lovezuloveme chặn phòng 12 đánh hội đồng bạn Phương nào đó, chắc khi đi nguyên vẹn, khi về tả tơi, =)))))))))))))))) Vãi cc :D hên quá là hên :D
Thanh niên cứng thế này mà cũng sợ bị đánh hội đồng cơ đấy :v chứng tỏ cũng còn chút j đó nữ tánh :)

thân thể cha mẹ cho mắc gì để cho người khác đụng vào hả bạn :D
Một giọt dầu ăn rơi xuống thì không phải chỉ có 1 người đau :D
Một thân thể bị đau chắc gì cha mẹ không xót :D
Đúng chất con gái luông, nữ tánh thấy ớn, I nớp ziu...pặc pặc :* :* :*

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224