BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Vietcom thi trắc nghiệm, mềnh thì thik tự luận như BIDV hơn cơ. tiếng anh Vietcom nổi tiếng khá khó nữa. sao tự nhiên thấy tự ti trước anh Vietcom này thía nhỉ.hú hú
Thì có sự đánh đổi mà, nghiệp vụ BIDV khó hơn nhưng Anh văn Vietcombank khoai hơn nhiều bạn Hằng à

Vậy VCB bắc nam thi riêng à mấy bạn? Tưởng như BIDV chứ! Có ai nộp Bến Thành không vậy? Khá là căng đấy :))

thôi, mấy bạn thi VCB sang bên topic VCB thảo luận đi

đây là topic BIDV mà
Sax... tui hỏi thử thui àm Thím! :D :)

đợt này em nộp mỗi BIDV thui đó, điều đó có nghĩa là rủi ro phi hệ thống của em là cao nhất trong số ứng viên, 100% đầu tư vào BIDV.

Học cho hết nước hết cái Đa dạng hóa danh mục đầu tư vậy mà vừa ra trường áp dụng ngược lại.

Rủi ro cao kéo theo tỷ suất sinh lợi cao. Liệu BIDV có cho em sinh lợi cao không
sau 10 ngày nữa sẽ có kết quả
Mình toàn hóng post của bạn @lovezuloveme trong topic này thôi :)).

bài xác định khấu hao lũy kế 2 năm đầu thì phải tính ra 45 mới đúng @@
Khấu hao tổng số chính là khấu hao nhanh... sai ngủ quá :((

Lấy hình Sir Alex làm avatar mà ý chí, tinh thần kém vậy à? :cool:
Đề nghị đổi avatar đi nhé !
Nếu còn thiếu ý chí như thế thì đừng lấy cái hình nào của MU làm avatar nữa, nếu ko mình sẽ thay mặt fan MU ném tới hòn gạch cuối cùng vào mẹt bạn :cool:

Nếu nói thay mặt fan MU thì mình nghĩ bạn chưa đủ khả năng đáp đâu, Golden boy-Anderson! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên