BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Chúc mừng các bạn đã đậu BIDV, đã đặt nhiều kỳ vọng vào BIDV, mong có thể tìm cho mình một môi trường tốt hơn hiện tại nhưng h đã sụp đổ rồi, sau vòng phỏng vấn giúp mình vượt lên trên 15 bạn nữa từ vị thứ 30 nhưng cũng không cứu nổi vòng thi viết. Cảm thấy hụt hẫng vô cùng....:(:(:(:(:(

Hồi đó sáng pv xong là tối mình biết kết quả liền do có người quen nên hỏi được. Thế mà 3 tuần sau mới có kết quả báo chính thức. Báo hại cứ thấp thỏm như ngồi trên đống lửa, cứ lo sợ kết quả có thay đổi. Cái giây phút mà đọc tin nhắn báo đậu quả thật là đáng nhớ, vui mà suýt ngất. Cái tin nhắn quý giá ấy giờ mình vẫn còn lưu.
Chúc mừng bạn, chi nhánh TP là ngôi sao sáng của hệ thống đấy, nhiều chi nhánh hâm mộ lắm.
dạ.e lúc đầu cũng không tính hỏi đâu,cứ để trôi vậy tới gần cuối,sau khi các ngân hàng khác tuyển dụng rầm rộ nên thấy không ổn nếu cứ thấp thỏm đợi kết quả BIDV thế này,cuối cùng công sức và may mắn đã cho em kết quả mỹ mãn,nhất định sẽ cống hiến hết khả năng của mình cho BIDV <3
P/S:e nằm vùng topic này đã lâu,thấy anh rất nhiệt tình hỗ trợ cho những mem có mong muốn vào làm việc tại BIDV,hi vọng sẽ có dịp gặp anh khi chúng ta đã là những đồng nghiệp của nhau,cảm thấy phấn khích:)

Xin chúc mừng các bạn tân BIDV-ers, mình đã pass.
Tuy mình đã đi làm 2 năm nhưng lần này là lần đầu tiên mình bước chân vào môi trường ngân hàng, cũng còn bỡ ngỡ như ngày nào. Mong mọi ng chỉ giáo.
Ai ở chi nhánh Bắc SG thì mình cùng trao đổi nhé!
Xin được làm đồng môn (cùng lò BIDV) sắp tới với anh @hwangle , @Cánh Đồng Tuyết , @anhpt ... Mong mn chỉ giáo vài chiêu ah.
Xin cảm ơn!

Bắt tay BSG ^^. Hi vọng gặp lại bạn :)

Cuối cùng cũng có thông tin chính thức. Zui tóa. Hay là mình lập ra 1 page riêng rồi chọn thời gian đi cafe làm quen đi ^^ muốn gặp mọi người và các anh chị đi trước để học hỏi kinh nghiệm quá :)

Có b nào chi nhánh bỉm sơn chụp hộ kết quả tuyển dụng hộ mình với dc không. Hơi buồn nhưng vẫn muốn biết mình yếu chỗ nào để còn khắc phục :( Hic MU VN partner

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên