BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Hết bão trời quang lắm bạn ạ. Cứ hi vọng đi.

chúc mừng tất cả những bạn đã pass nha.các bạn giỏi wa. hic.mình thì trượt rồi.muốn khóc mà không khóc đc.trời còn sắp bão, ảm đạm như tâm trạng mình bây giờ :(

Đồng ý với chị. Càng yên tĩnh càng nguy hiểm mà.

Hớn thế gái? Bây giờ đang vui gửi anh vài đường link nào.

Cái ny cũngn xui thmă. Có thể CN mở rộng địa bàn cần người có kinh nghiệm, có thể tín dụng thì cần nam hơn, có thể bạn điểm cao nhưng giao tiếp hoặc ứng xử người khác khéo hơn, cũng có thể Giám đốc thích bạn ở điểm nào đó....Vì vậy các bạn xui rớt cũng đừng buồn, còn nhiều cơ hội khác nữa. Vào làm ng hàng chưa chắc đã sướng đâu. Chi nhánh HCM điểm danh làm quen nè :D

Chính xác. Người xưa có câu: Hay ko bằng hên mà.

Phạm Tuấn Trung đã đỗ rồi. hihe

Nói chung là có dấu hiệu thấy không ĐẬU khi ngồi ở phòng Nhân sự rồi em ợ. Nhưng mà BUỒN thì vẫn BUỒN, vì điểm vòng viết 63,20đ cũng không phải tệ. PV thì ko đến nỗi ko trả lời được gì. Nhưng có lẽ cái vị trí này đòi hỏi quá cao nên cả 4 ứng viên bọn anh bị loại hết trong khi điểm chuẩn vào PV không hề thấp tức 51,75đ. Anh nghĩ ít ra anh rớt thì 3 bạn kia chí ít cũng phải 1 người vào, nhưng rớt hết cả 4 nên cũng ĐẮNG... mà thôi. Nhưng qua đợt này cũng củng cố nhiều kiến thức và biết thêm nhiều vấn đề, có lẽ may mắn chưa ĐẾN, chứ KHẢ NĂNG thì mình nghĩ là vẫn có, chứ ko phải ko có. Vài phút tự an ủi vậy.
Chia buồn với @tra
Nói chung là có dấu hiệu thấy không ĐẬU khi ngồi ở phòng Nhân sự rồi em ợ. Nhưng mà BUỒN thì vẫn BUỒN, vì điểm vòng viết 63,20đ cũng không phải tệ. PV thì ko đến nỗi ko trả lời được gì. Nhưng có lẽ cái vị trí này đòi hỏi quá cao nên cả 4 ứng viên bọn anh bị loại hết trong khi điểm chuẩn vào PV không hề thấp tức 51,75đ. Anh nghĩ ít ra anh rớt thì 3 bạn kia chí ít cũng phải 1 người vào, nhưng rớt hết cả 4 nên cũng ĐẮNG... mà thôi. Nhưng qua đợt này cũng củng cố nhiều kiến thức và biết thêm nhiều vấn đề, có lẽ may mắn chưa ĐẾN, chứ KHẢ NĂNG thì mình nghĩ là vẫn có, chứ ko phải ko có. Vài phút tự an ủi vậy.

Mọi người đều thấy vậy mà. Bạn kiến thức, khả năng tốt. Nhưng có lẽ yêu cầu của bên CN cao quá, cung dù rất cao rồi nhưng vẫn ko gặp cầu.
Có lẽ cũng là cái duyên cái số thôi, bạn sẽ về 1 anh nào tốt hơn BIDV đó. Good luck nhé người anh em UEH.

Chia buồn cùng e, BIDV hay các nhà tuyển dụng khác ko hẳn tuyển người giỏi nhất mà tuyển người phù hợp nhất nên e đừng buồn hay bi quan nhé, nhưng cũng đừng quá tự cao e ha. Qua đợt này hãy nhìn nhận lại ưu- nhược điểm của bản thân rồi có những điều chỉnh cho các đợt thi tuyển sau này e nhé! A tin e sẽ sớm có bến đỗ thôi. Rất "ấn tượng" về tính cách cũng như những đóng góp của lovezuloveme nên có vài điều chia sẽ.Thân!
(p/s: đồng môn TCDN UEH, đtb >8. TN loại G đúng hạn. Dân tài chính UEH rất pro, nhưng biết kiểm soát giá trị bản thân e sẽ dễ dàng pass nhiu cty và thành công thôi).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên