BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Đêm qua em mơ là em nhận quyết định rớt BIDV các bác ạ, thật là hãi hùng đó mà

Em không biết nhưng em có niềm tin mãnh liệt rằng các bác BIDV sẽ cho em cơ hội

Ngày 30/6 sở 2 pv QLKH, còn ngày 1/7 là pv bên Giao dịch viên

Nhìn danh sách 22 mạng phỏng vấn QLKH Sở 2, lèo tèo mấy em gái, còn lại toàn các anh áp đảo, chắc cũng khoảng 6-7 nữ ứng viên, còn lại hơn chục nam ứng viên, phỏng vấn sáng chiều ngày 30/6 ( ngày 1/7 là pv bên Giao dịch viên). Có khi nào Sở 2 cho nam vào, đuổi nữ ra, cho 8x vào, đuổi 9x ra không T_T

Còn người tình tương lai của em ở Sở 2 , trời ơi, làm sao có thể đậu vào BIDV để làm nốt mối duyên tình dang dở NHƯ CHƯA BẮT ĐẦU với người ấy đây? Khéo người đó ế cả đời là em cắn rứt lắm :D
T cũng mong là c sẽ hoàn thành được tâm nguyện của mình. Nhờ những bài viết của c mà mình đặt được nửa chân vào BIDV rồi. Hy vọng trời không phụ người hữu tình. Good luck!

ủa, Techcombank có tuyển tập trung hả mọi người?
Mà 8.7, tức là cách đây 3 ngày đã hết hạn nộp hồ sơ rồi
Sao tin tức mình biết chậm thế nhỉ?
hic hic, anh @Tran Hjeu , @coi nhoc với mấy bạn có nộp không?
sao nhọ thế ta????
ko em, Vietinbank còn đang chưa có tinh thần đi nộp đây, rải nhiều quá đâm ra chán nản, BIDV thì lâu có kết quả, VCB thì lại càng lâu nữa, haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

quản lý rủi ro ngang với thẩm định mà, sao bèo bọt được. =.= nếu không phải cần kinh nghiệm thì em cũng bon chen rồi

QLRR chủ yếu là tái thẩm định và làm báo cáo phục vụ quản trị rủi ro, còn thẩm định vòng 1 từ đầu và đề xuất là QLKH hết nhé.
Làm QLRR có cái sướng thì rất sướng, mà đến lúc khổ cũng không khổ lắm :))

Trời ơi, em buồn quá à.

Chỉ còn 3 tuần nữa là Đại học Kinh tế bước vào học kỳ mới sau 2 tháng hè đầy sôi động.

Ngày này năm ngoái đang đi làm thêm để đóng tiền học phí, rồi lăng xăng đi xin mấy bài thuyết trình khóa trước để vô năm đỡ công làm, hỏi thử khóa trước thầy cô A, B, C dạy dỗ, cho điểm có khó không, làm sao để được 10 điểm giữa kỳ.

Vậy mà giờ cu bất cu bơ thế này T_______________T

Giá như còn được đi học, cho thỏa đam mê,

Mà mình luôn được cầm micro thuyết trình và chặt chém các nhóm thuyết trình.

Nhất là môn QUản trị rủi ro tài chính ngày 29/08/2013, em đã khiến cả nhóm kinh ngạc khi một mình đứng thuyết trình từ 7h30 đến 11h trưa ( thuyết trình chương 4-Định giá quyền chọn), thuyết trình luôn phần Mở rộng định giá quyền chọn theo mô hình Fractal luôn, trả lời luôn câu hỏi của cô Trang mà chẳng sợ cái gì, khiến cô phải cộng cho thêm 1 điểm riêng em vì "Một mình em solo nguyên buổi mà không hề uống nước, chẳng biết khản giọng là gì " :D

Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu :(
Anh đã từng 1 thời chạy theo CHỦ NGHĨA ĐIỂM SỐ TỪ cấp 3 đến 4 năm Đại học. Nhưng sau khi lên Cao học rồi, con người ta đứng giữa dòng chảy nghề nghiệp thì điểm số ko còn quan trọng nữa, học chủ yếu qua môn khỏi phải tốn tiền học lại là vui lắm rồi, vì 1 tín chỉ là cả 680k đấy.

em cũng zậy
Mà thứ 2 tuần sau mới ngày 14/7 anh ạ

BIDV phải 15/7 mới có kết quả

hic hic, mỗi lần làm hồ sơ là cha mẹ lại vất vả ra bến xe lấy sơ yếu lý lịch của em rồi lên phường đóng dấu, xong rồi lại gửi xuống cho em. Nên em rất quý bộ hồ sơ, nói là rải nhưng mà đâu dám phí phạm hồ sơ như thế.

Khi nào mà ký được hợp đồng vô thời hạn với Ngân hàng thì chắc em mới tạm an tâm được
T__________T

Sao em làm vậy cho khổ, em gửi sơ yếu lí lịch của em cho ba mẹ qua email rồi nói ba mẹ ra tiệm photo in ra đóng dấu thôi, mỗi lần khó khăn như vậy nên làm luôn 10 bản, rồi chuyển phát nhanh vô cho. Một bộ hồ sơ chẳng đáng bao nhiêu so với cơ hội đậu vào bank. Nếu chỉ vì em tiếc 1 bộ hồ sơ thì em đã đánh mất 1 cơ hội cho mình rồi đó. Còn ảnh thẻ thì em đừng ra tiệm ảnh rửa, như vậy tốn tiền lắm, em vô tiệm photo ấy, đưa file ảnh thẻ mà em đã tích hợp nhiều hình trên khổ A4 rồi nói người ra in ra trên giấy ảnh cho, in màu 1 tờ giấy ảnh A4 khoảng 15k nhưng được tầm 50 tấm ảnh thẻ vừa 3x4, vừa 4x6 đấy. Chất lượng ảnh tủy ko bằng so với rửa ở tiệm ảnh nhưng cg khá tốt (em lựa chỗ nào in màu chất lượng tí nhé). Chị tin là em sẽ sớm thành công thôi, nhưng nên bớt cái ngông đi một tý nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên