BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

co giay chung nhan tot nghiep tam thoi chua nop duoc nhi moi nguoi :(
Không được bạn ạ
Trích nguyên câu trong thông báo nhé
"Không tiếp nhận hồ sơ đối với thí sinh chưa được cấp bằng tốt nghiệp Đại học, Cao đằng và Trung cấp khi đăng ký nộp hồ sơ dự tuyển"
Trường tớ cũng chưa có cả bằng tốt nghiệp tạm thời =.=

chậc chậc, chưa biết, nhưng riêng cái khoản chi phí làm hồ sơ và lệ phí, xăng xe đi lại cho thằng Kho bạc mà em làm đã mất sơ sơ 300 ngàn rồi đó ạ =.=
Giờ cả thuế nữa, tổng cộng 2 thằng này mất tầm 600 ngàn, chẳng biết có được cái gì không =.=
Thi hoài mà không đậu thì phải chuyển phương án khác ngay, thời gian, tuổi trẻ còn quý hơn tiền bạc, đâu có rảnh rang ngồi đợi thời =.=
Bạn Phương trở lại và điềm đạm hơn xưa rồi nhể ?

Tính nết tôi đã nói là tôi rất là đa dạng: "Lúc nắng lúc mưa, lúc triều cường đong đưa" nên chẳng có gì khó hiểu cả.

Tôi rất nhạy cảm, nhạy cảm với thời cuộc, nhạy cảm với 1 cánh hoa rơi xuống thềm :D

Ngoài đời, tôi nói chuyện là tôi biết người ta có ghét tôi hay không, hé hé, :D

Lần trước có đứa nào nói : "Sông sâu thì ít xao động" =.= nghe thấy ngứa...à mà thôi.. bố đây chỉ thích làm biển hoặc đại dương chứ sông làm đéo gì, Biển thì "Dữ dội và dịu êm, ồn ào và lặng lẽ" :D
Nhưng biển cũng chỉ là đáy cống thôi lovezu ah.

Có 1 anh BIDV xem điểm hộ em, rồi phán 1 câu "trượt rồi" :p Em nghe xong mà nản hẳn :( Chắc chắn bạn đầu tiên là bạn cùng lớp của em Pass , nghĩ đến đấy mà đau lòng =)))) Sao anh bốc có 2 câu, có 3 hộp mà. Em tiếc vì hội đồng pv của chi nhánh mình quá tâm lý và thoải mái luôn. Được làm cho cái chi nhánh ấy thì lương thấp cũng chấp nhận vì chưa gì đã thấy thích rồi. Cơ mà đúng là k có duyên
Mà anh có nộp Vietinbank đợt này k ? Em đang tính đi rút hồ sơ, không ham hố nữa =)))
A không nộp thêm cái nào cả. BIDV được ăn cả ngã về không e à. Không đc là anh về làm công ty thức ăn chăn nuôi nhà anh luôn =))). Cái này kinh nghiệm có thừa e à. Bạn 62 điểm trung bình là cùng lớp em à. Căn bản bạn ấy pv xong về luôn nên a không biết mặt. HĐ chi nhánh mình công nhận thoải mái, mà chi nhánh mình là chi nhánh bán lẻ nên có lẽ tăng trưởng tín dụng có thể dễ hơn so với chi nhánh chuyên doanh nghiệp

A không nộp thêm cái nào cả. BIDV được ăn cả ngã về không e à. Không đc là anh về làm công ty thức ăn chăn nuôi nhà anh luôn =))). Cái này kinh nghiệm có thừa e à. Bạn 62 điểm trung bình là cùng lớp em à. Căn bản bạn ấy pv xong về luôn nên a không biết mặt. HĐ chi nhánh mình công nhận thoải mái, mà chi nhánh mình là chi nhánh bán lẻ nên có lẽ tăng trưởng tín dụng có thể dễ hơn so với chi nhánh chuyên doanh nghiệp
Bạn ấy cùng lớp đh với em :( Về nhà nt hỏi bạn ấy thì bạn ấy bảo là hội đồng pv khen bạn ấy trả lời khá tốt :p Đỗ là điều chắc chắn. Mà em cũng thi dc 61.5 đấy, cũng hi vọng lắm :)))))))
Em cố gắng chiến tiếp Vietin vậy, vì tương lai làm ngân hàng :))))))))

Bạn ấy cùng lớp đh với em :( Về nhà nt hỏi bạn ấy thì bạn ấy bảo là hội đồng pv khen bạn ấy trả lời khá tốt :p Đỗ là điều chắc chắn. Mà em cũng thi dc 61.5 đấy, cũng hi vọng lắm :)))))))
Em cố gắng chiến tiếp Vietin vậy, vì tương lai làm ngân hàng :))))))))
Thế em đứng thứ 2 cn mình rồi. Tiếc là pv hơi thấp không thì cũng đạt rồi mà. Bạn em chắc kiến thức khá tốt. A cũng rèn luyện 1 năm rồi mà vào trả lời rồi về nghĩ lại thấy mình cũng hơi sốc sốc.

Thứ 3 thôi anh ạ, trên em là 2 bạn nam mà :p Thế cho nên em mới hi vọng chứ. Anh có tính làm nhà nước không vì lại có đợt thi Thuế đấy :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên