BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

em nói chứ ai nói.
bidv như nhà đi ỉa, người ngoài muốn vào, người ỉa xong rồi lại muốn ra. Em toàn là người đưa ra những câu nói bất hủ, nghe ban đầu thấy thô tục, nhưng lại hoàn toàn chính xác.
lần trước em bị chửi , vì em dám khinh những người nói đại học là vớ vẩn
=))))))))
giờ thì lại nói sao không cố thi cho cao điểm, cái đệt, sử dụng kiến thức đại học để vào ngân hàng, chưa kể giờ Vietinbank còn phân nhóm trường để nộp hồ sơ đó. Còn dám nói đại học là vớ vẩn không.
nói ra lại bảo em ngạo mạn. Chứ trước giờ em nói gì là đúng cái đó =)))))))))))))
Anh theo doi chu tu dau topic nay den gio, anh thay chu la nguoi an chao da bat, luc trc thi bao BIDV la niem mo uoc va chi co muc tieu BIDV trong nam nay thoi, gio khong do thi quay ra chui BIDV la cai nha di ia, anh thay chu se khong bao gio thanh cong duoc neu chu khong thay doi con nguoi chu. Mat tu cach qua. Dac biet khong lam duoc tin dung dau em. doi loi muon noi voi chu nhe.

nói thế này chẳng khác nào nói con gái nhiều chuyện và con gái không biết giữ miệng.
Nói thế này xứng đáng bị các chị em cho FA cả đời lắm =.=

Bạn quá ngạo mạn, ăn không đc thì đạp đổ vậy đó... Nào là mục tiêu, quyết tâm, yêu thương, toàn lời tốt đẹp, giờ ko đc thì quay ra chửi bới vậy đó

Bạn giỏi chẳng ạ chứng tỏ đc, chỉ đc cái nói. Bạn ah, mượn lời các cụ nói lại: đàn bà dễ có mấy tay.

em nói chứ ai nói.
bidv như nhà đi ỉa, người ngoài muốn vào, người ỉa xong rồi lại muốn ra. Em toàn là người đưa ra những câu nói bất hủ, nghe ban đầu thấy thô tục, nhưng lại hoàn toàn chính xác.
lần trước em bị chửi , vì em dám khinh những người nói đại học là vớ vẩn
=))))))))
giờ thì lại nói sao không cố thi cho cao điểm, cái đệt, sử dụng kiến thức đại học để vào ngân hàng, chưa kể giờ Vietinbank còn phân nhóm trường để nộp hồ sơ đó. Còn dám nói đại học là vớ vẩn không.
nói ra lại bảo em ngạo mạn. Chứ trước giờ em nói gì là đúng cái đó =)))))))))))))
lại quá trớn rồi, không hiểu nổi bạn này nữa, đi làm mà bạn thế này dăm bữa nửa tháng ngta tống cổ

Bạn quá ngạo mạn, ăn không đc thì đạp đổ vậy đó... Nào là mục tiêu, quyết tâm, yêu thương, toàn lời tốt đẹp, giờ ko đc thì quay ra chửi bới vậy đó

Bạn giỏi chẳng ạ chứng tỏ đc, chỉ đc cái nói. Bạn ah, mượn lời các cụ nói lại: đàn bà dễ có mấy tay.

Đồng ý cái câu: KHÔNG ĂN ĐƯỢC THÌ ĐẠP ĐỔ.
Em ấy viết thơ, viết vè, viết đủ thứ linh tinh để tán dương BIDV rồi bây giờ quay sang chửi đổng. Không thể hiểu nổi.

nói thế này chẳng khác nào nói con gái nhiều chuyện và con gái không biết giữ miệng.
Nói thế này xứng đáng bị các chị em cho FA cả đời lắm =.=
Mình theo dõi từ những ngày đầu của topic này cũng thật sự ấn tượng với tính cách của bạn. Nói nhiều, sôi nổi và sến-lãng mạn (làm thơ khá nhiều), nhiệt tình (giải bài cho các bạn) nhưng càng về sau càng thấy bạn lố. Dù biết đây là mạng ảo, có thể con ng thật của bạn ngoài đời điềm tĩnh hơn nhưng bạn cũng nên tiết chế cái gọi là "cá tính" của bạn lại. Bạn mặc kệ mọi ng nghĩ j về bạn? Ok. Mọi người chửi bạn, ném đá bạn vẫn thấy bình thường. Ok nốt. Nhưng đừng để những sự lố của bạn khiến ng khác vào đọc khó chịu và cm làm loãng cái topic này. Topic nhiều trang thật đấy nhưng hầu như là xuất phát từ bạn. Chả biết bạn là zai or gái nhưng mà nói dai nói dài thành dại đấy. Mấy ngày trc bạn bảo out topic r mình phù 1 cái, tưởng thế là yên ổn để theo dõi kết quả thế mà mấy ngày sau quay lại thấy bạn lù lù vào chém vớ vẩn r mọi ng lại chửi bạn. Nói thật là CHỐI! Mình ko đỗ pv nhưng vẫn theo dõi topic để xem mọi ng như nào thôi, nhưng quả thực đọc cm của bạn mình ngứa mắt quá nhỏ thuốc mắt suốt. Mong bạn tiết chế đừng để ảnh hưởng đến ng khác nữa! ^^

Chia sẻ vài lời thân tình với Bạn Lớp du lớp mi: Tôi ra trường trước bạn 2 khóa (1990)

Thực ra, ai cũng có quyền thể hiện bản thân và bạn muốn làm nổi bật mình như thế nào thì tôi không quan tâm lắm nếu nơi đó là một cái chợ. Tôi nghĩ nhiều người cũng muốn góp ý, chia sẻ kinh nghiệm để giúp bạn và các bạn mới ra trường có cách nhìn đúng về việc làm ở bank và vị trí tín dụng.

Tôi biết bạn tốt nghiệp TCDN ở UEH, trên 8.0, được nhiều giải thưởng khác,... Thực tế, nó cũng chẳng là gì cả so với các ứng viên khác (ứng tuyển ở SGD2). Bằng giỏi ở UEH thì nhiều vô số kể, có rất nhiều lớp tỷ lệ giỏi là 60-70%, còn lại là khá ở mức 7.5 - 7.9 thì gần như là toàn bộ số còn lại, học sinh xếp hạng trung bình chỉ đếm trên đầu ngón tay và thuộc dạng cá biệt. Nhóm 5 người thì 4 người loại giỏi, còn lại 1 khá. Ngoài ra, họ còn dành học bổng 8 kỳ liên tiếp, giải thưởng nghiên cứu khoa học sinh viên,... Lãnh đạo CLB Scue,... nhưng cũng chật vật trọng quá trình tìm việc, hiện tại họ đều đang học Thạc sỹ bên UEH. Bạn nghĩ bạn hơn họ chỗ nào? Bạn đừng nghĩ, với vài kiến thức bạn học ở trường có thể chảnh chọe với tất cả mọi người. Bạn nên vứt bỏ kiến thức sách vở đi để học ở bạn bè, đồng nghiệp, cấp trên trước khi quay sang tranh luận tay đôi và lên lớp họ.

Lúc trước, có rất nhiều bạn mới ra trường cũng nghĩ giống bạn đấy, sau 1 vài lần thất bại trước nhà tuyển dụng, họ khiêm tốn hơn, phát hiện điểm yếu và sửa sai. Họ làm ở các bank tầm trung cho có kinh nghiệm trước khi thử sức với ngân hàng lớn. Cuối cùng công sức bỏ ra cũng được đền đáp.

Vài lời chia sẻ thân tình, hi vọng bạn sẽ gặp may mắn.

Thân!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back