BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

cho em hỏi là chi nhánh pv, chấm điểm xong gửi về Hội sở, sau đó Hội sở duyệt và công bố 1 lần phải không ạ?
Thế theo em đoán chắc cũng cuối tuần sau mới có kết quả, sao mà BIDV luôn bắt người ta đợi nhỉ

:( Gọi điện lên chi nhánh, người ta hỏi "Em tên gì?" sau đó bảo "Chưa có kết quả em ạ, chắc tuần sau có!!" - :( Thấy máu rồi

nếu có tuyển bổ sung thì BIDV sẽ tổ chức thi lại hay sẽ gọi các bạn đã tới vòng phỏng vấn nhưng rớt vậy các anh chị ???

Không thể hiểu được em, khi mới đầu thì thể hiện sự khao khát mãnh liệt, tình yêu da diết, tình yêu duy nhất... với BIDV =))
Giờ thì quay ra nói xóc, xỉa xói, nói xấu... này nọ -_- nói BIDV như cái nhà đi ỉa thì em cố vào để làm gì rồi chắc chắn em sẽ lại ra và lại nói xấu?
Mời sang topic khác ném đá nhé em!

em nói chứ ai nói.
bidv như nhà đi ỉa, người ngoài muốn vào, người ỉa xong rồi lại muốn ra. Em toàn là người đưa ra những câu nói bất hủ, nghe ban đầu thấy thô tục, nhưng lại hoàn toàn chính xác.
lần trước em bị chửi , vì em dám khinh những người nói đại học là vớ vẩn
=))))))))
giờ thì lại nói sao không cố thi cho cao điểm, cái đệt, sử dụng kiến thức đại học để vào ngân hàng, chưa kể giờ Vietinbank còn phân nhóm trường để nộp hồ sơ đó. Còn dám nói đại học là vớ vẩn không.
nói ra lại bảo em ngạo mạn. Chứ trước giờ em nói gì là đúng cái đó =)))))))))))))

Em vẫn không hiểu hay cố tình không hiểu?

Em có cái gì?Bằng cấp đẹp? Trường đại học loại 1? Thành tích hoạt động nhiều?...Còn gì nữa không?

Em có kiến thức không? Có thể có và có thể không. Nhưng kiến thức ở mức độ nào thì nó thể hiện ở trên bài thi viết đó. Với người tuyển dụng, không cần biết quá trình em học hành ra sao, kiến thức em thế nào? Cái họ cần là phần bài làm được trình bày trên giấy và điểm số bài thi. Em tự hào mình có kiến thức sâu và rộng, vậy sao không làm bài thi cao điểm nhất để giành cho mình cơ hội nhiều hơn?

Em có tinh thần học hỏi và tiếp thu không? Chắc chắn không. Tất cả các comment góp ý đều bị em nhổ toẹt và không thèm để ý tới. Những cách thức làm bài khác nhau được chia sẻ đều bị em coi thường và cho rằng chỉ bản thân mình làm đúng. Với người tuyển dụng, họ cần tuyển ứng viên có tinh thần tiếp thu và cầu thị để đào tạo các công việc chuyên môn chứ không phải kiểu ứng viên lúc nào cũng cho rằng mình mới đúng, mình mới là số 1.

Em luôn tự ngạo mạn mình có lập luận vững vàng, chưa ai có thể bẻ gãy bất cứ lời nào của em. Nhưng chị chỉ thấy em sử dụng cái "tài năng" đó của mình để chửi bới, xỉa xói...các kiểu và gây mất thiện cảm của những người muốn đưa cho em lời khuyên chân thành.

Bây giờ em muốn thi VIETINBANK thì mời em sang topic đó. Em muốn tâng bốc, muốn ca ngợi, muốn thể hiện tình yêu mãnh liệt, tình yêu da diết...gì đó với VIETIN thì sang đó nhé! Đừng ở lại ca thán, kêu than và nói xấu nơi em đã từng khao khát muốn vào!

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi nói bidv như nhà đi ỉa TRƯỚC lúc biết kết quả vòng 2 thưa quý cô=.=, trước khi có kết quả vòng thi viết đó
Chia tay người yêu tôi chẳng bao giờ nói xấu người cũ. Vì đó đã là tình một thời. Và cô không cần phải dạy=.=

Em nói BIDV như NHÀ ĐI ỈA trước lúc biết kết quả vòng 2????
Em mâu thuẫn quá đấy. Vậy em vẫn cố công đi phỏng vấn làm gì? Em vẫn lải nhải muốn vào để làm gì? Em muốn bay nhảy, muốn làm 1 thời gian rồi ra thì chẳng nhà tuyển dụng nào muốn đào tạo em nếu như biết ý định đó đâu.
Tóm lại, nếu em đã biết kết quả và em đang có hướng đi khác cho mình và không tha thiết nơi này nữa thì mời em ra chỗ khác nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,402
Thành viên mới nhất
nhacaisodo66a
Back
Bên trên