BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình phỏng vấn có 3 vấn đề băn khoăn:
- Cuối phỏng vấn hội đồng hỏi:
Em có biết tại sao em bị trượt các chỗ khác không?
- Phỏng vấn xong, không thấy hội đồng bảo đặt câu hỏi cho vị trí tuyển dụng.
- Không nhận được câu hỏi về mức lương.

Chắc là fail rồi à :(
Bạn này giống mình thế :rolleyes:
Hỏi lòng vòng khá lâu và sau cùng cũng k đề cập đến lương và câu hỏi thêm dành cho hội đồng
Nhưng lần trước mình đi phỏng vấn ở 1 công ty kiểm toán cũng không có hỏi về lương hay đặt câu hỏi cho hội đồng gì hết mà vẫn đỗ đó bạn..Cứ hi vọng thôi :D

Thời buổi này NH cũng phải tính toán cả bạn ơi. Không phải cứ người giỏi vào là làm cho ngân hàng phát triển được. Phải chấp nhận mà tiến bộ chứ
Aizzz.... Mình rất tin tưởng BIDV sẽ làm ăn minh bạch 1 chút nhưng mà giờ biết kết quả thì chán hẳn. Ng có điểm thi viết và pv thấp nhất thì đỗ. Thế là cũng hiểu như thế nào rồi. Nghĩ lại ngân hàng lớn cứ thế này mất bao công sức đi thi, đc điểm cao cũng chẳng để làm gì, ko bằng nhà có quan hệ rộng :( Nản ko muốn thi vietin tiếp nữa

Aizzz.... Mình rất tin tưởng BIDV sẽ làm ăn minh bạch 1 chút nhưng mà giờ biết kết quả thì chán hẳn. Ng có điểm thi viết và pv thấp nhất thì đỗ. Thế là cũng hiểu như thế nào rồi. Nghĩ lại ngân hàng lớn cứ thế này mất bao công sức đi thi, đc điểm cao cũng chẳng để làm gì, ko bằng nhà có quan hệ rộng :( Nản ko muốn thi vietin tiếp nữa
B thi chi nhánh nào thế? Mà bạn thi vị trí j? Tuyển 1 vị trí có 2-3 chỉ tiêu thì cũng khó lắm b a, trừ phi b là người đỗ đầu vòng viết thì may ra:(, híc, có chi nhánh ngoài Hà Nội nào biết kq chưa nhỉ? Híc, biết nhanh để khỏi hy vọng:((.

chi nhánh nào đấy c? Để điểm thi viết và PV thấp nhất mà lại đỗ thì lộ liễu quá nhỉ :eek:

chi nhánh nào đấy c? Để điểm thi viết và PV thấp nhất mà lại đỗ thì lộ liễu quá nhỉ :eek:
T ở tỉnh miền núi, hiện mới là thông tin nội bộ nên chưa tiện nói :) Biết là hiện giờ chỗ nào cũng có 1 chút tính toán, nhưng cũng thấy hơi thất vọng 1 chút

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,419
Thành viên mới nhất
aliensexfiendme
Back
Bên trên