Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Không bít thằng bạn tớ nó có chém ko . Nó bảo nó được bank gọi lên hoàn tất thủ tục hồ sơ. Làm gì có khâu này các bác nhỉ

Không bít thằng bạn tớ nó có chém ko . Nó bảo nó được bank gọi lên hoàn tất thủ tục hồ sơ. Làm gì có khâu này các bác nhỉ
Có chứ bác. Nhưng theo nguyên tắc là có tên trên web rồi chi nhánh mới thông báo chứ, ai lại cầm đèn chạy trc oto thế, trừ khi có ng nhà hỏi trc cho... Mà chi nhánh nào thế bác:))

nào có bít đâu. Tớ đi làm toàn phỏng vấn đỗ mang hồ sơ đến là làm luôn. Chứ kiểu hoàn thiện rồi mới đi làm thì chưa gặp .hihi Vậy thằng bạn mềnh ấm áp rồi :(

nào có bít đâu. Tớ đi làm toàn phỏng vấn đỗ mang hồ sơ đến là làm luôn. Chứ kiểu hoàn thiện rồi mới đi làm thì chưa gặp .hihi Vậy thằng bạn mềnh ấm áp rồi :(
chuyện bình thường mà bạn, hoàn thiện hồ sơ cũng là ngày đến nhận quyết định, rồi hẹn ngày đi làm. hoàn thiện hồ sơ nghĩa là thiếu giấy tờ gì thì hoàn thiện nốt và mang bản chính đến đối chiếu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên