Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Troy oy, đã stop chuyện bác Honey rùi mà =.="... Bây giờ chúng ta cùng chờ kết quả hehe... Ko biết bác Ginger đâu mất tiu rùi :((

M chết chắc cũng thiêng đây. Vừa có ng gọi cái vào ngay. Sáng nay mình hỏi thì con bé trên phòng phụ trách up lên nó bảo 1-2 hôm nữa up. Ds đến phòng nó rồi. Sếp nào cũng có quyền của mình mà. Trước 17/12. Như vậy là từ giờ đến chủ nhật thôi. Nhưng mình thấy khả năng ngày mai là cao.

P/s: bạn nào thi tín dụng đề chẵn Miền bắc. Trước m đọc qua trên ub nhiều bạn ra 7.88 hay 8,77 j đó bài NPV là ko đúng rồi. Thấy đán án có hơn 3 thôi.
oh, nhưng khi danh sách về tới chi nhánh thì mới gọi đúng k bác? vậy thì tuần này liệu đã gọi chưa? vì về chi nhánh chắc còn phải họp hành thông qua nữa mà.

M chết chắc cũng thiêng đây. Vừa có ng gọi cái vào ngay. Sáng nay mình hỏi thì con bé trên phòng phụ trách up lên nó bảo 1-2 hôm nữa up. Ds đến phòng nó rồi. Sếp nào cũng có quyền của mình mà. Trước 17/12. Như vậy là từ giờ đến chủ nhật thôi. Nhưng mình thấy khả năng ngày mai là cao.

P/s: bạn nào thi tín dụng đề chẵn Miền bắc. Trước m đọc qua trên ub nhiều bạn ra 7.88 hay 8,77 j đó bài NPV là ko đúng rồi. Thấy đán án có hơn 3 thôi.
bác Mrginger oi. bác cho em hỏi bao nhiêu điểm nghiệp vụ bị liệt vậy bác

:))... anh thấy em ghê ko... nhắc cái là anh vào ngay... hehe... danh sách đã về chi nhánh chưa anh? Lại chờ đợi :h Ước gì có người xem hộ huhu

Tuần này ko gọi kịp đâu. Tuần sau mới gọi mọi người đc. Thực ra đến giờ phút này, khi chờ up lên mạng thì các chi nhánh có ds đỗ hết rồi. Nhưng phải đợi up lên rồi thì mới đc gọi thí sinh. Về chi nhánh thì ko họp hành j nữa. Ở trung ương họ gửi xuống thì cứ làm thôi. Nếu có vấn đề j đó thì m nghĩ muộn nhất là thứ 2 phải up. Nếu thứ 2 chưa up thì tạm biệt UB luôn vì thông tin sai lệch để mọi ng đợi nhiều quá, xin nhận gạch luôn. :D

- - - Updated - - -

Nghiệp vụ dưới 5 là tèo. Nhưng đa phần 7,5 vẫn ko hi vọng j đâu. NV miền bắc 8,9 nhiều vô số kể mà.

tụi em k ném gạch bác đâu, yên tâm. dù sao bác cũng cố hết sức để moi thông tin cho tụi em ma ^^. thanks bác nhìu nhìu lắm:). cứ thấy cmt của bác là zui, :))

Mình chán mấy cái tin này lắm rồi!.Nói vậy ai nói chẳng được.Nếu mà trước 17/12 không có thì lại bảo sếp tổng chưa ký.Thôi bà con đừng hi vọng nhiều rồi ko có lại buồn!.Chúc mọi người vui vẻ nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên