Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

sáng nhận đc tn tưởng ông bạn nt báo kq,ai ngờ viettel xin thông báo bạn gia hạn thành công vt100. yeah, làm mình mắt nhắm mắt mở vào xem. oài...., thế các pro cho em hỏi cái là lỡ xịt agri rồi tính sao đây ạ, chết thật đấy, mù mịt tương lai quá, em học khoa nh nên ko làm nh thì làm cái giề đây

sáng nhận đc tn tưởng ông bạn nt báo kq,ai ngờ viettel xin thông báo bạn gia hạn thành công vt100. yeah, làm mình mắt nhắm mắt mở vào xem. oài...., thế các pro cho em hỏi cái là lỡ xịt agri rồi tính sao đây ạ, chết thật đấy, mù mịt tương lai quá, em học khoa nh nên ko làm nh thì làm cái giề đây

đọc lại 4 quy tắc tâm linh :
1. Bất cứ người nào bạn gặp cũng đúng là người mà bạn cần gặp
2. Bất cứ điều gì xảy thì đó chính là điều nên xảy ra
3. Trong mỗi khoảnh khắc, mọi sự đều bắt đầu vào đúng thời điểm
4. Những gì đã qua, cho qua

không đỗ ngân hàng thì sẽ có cái khác đến với mình, biết đâu là cái hay hơn, buồn làm gì hả bạn, hóng nốt đợt này rồi mình cũng đi tìm chỗ khác :)
http://www.mediafire.com/view/?jm3pk10fdlkchhf

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào trên UB vừa thi ở trung ương vừa xét tuyển ở tỉnh không nhỉ, ở tỉnh tớ có 1 số bạn thi tốt nhưng được xét tuyển rồi,không biết có tăng cơ hội cho người thi không nhỉ?

nghe đâu ở tỉnh mình đã xét tuyển trước và đi làm hôm tháng 10 rồi, những ai không được tuyển thẳng đợt đó mới thi đợt này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên