Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

:)) E hỏi thật chứ ai bảo bác thi mấy ngân hàng nho nhỏ mà dễ hơn Agri :)) mà có lẽ bác làm phát Mb đỗ luôn nên nhìn những ng thất nghiệp bằng nửa con mắt vậy ah, uh, nói thật, bác có việc, so vs những ng thất nghiệp bác hơn đc bao nhiu >,<
Cũng có thể như bác nói ngta ko đánh giá chính xác bài của mình, hay than thở gì đó, suy cho cùng cũng chỉ vì ng đó đã cố gắng và hy vọng nhiều, ngta giải tỏa cảm xúc của mình thui +.+ Nhưng e tin là những ng đó là những ng tin vào khả năng của mình, nếu mình ko tin mình thì ai tin, và nếu tiếp tục cố gắng thì họ rùi sẽ thành công thui ^^

thế thi mấy ngân hàng nhỏ dễ hơn, khó hơn hay ngang bằng với agr? chắc đa phần sẽ có câu trả lời là dễ hơn. bạn muốn hỏi hơn là hơn cái j thế? Tất nhiên m đồng ý là nếu tiếp tục cố gắng thì có thể sẽ thành công chỉ là đa phần vẫn ko đánh giá đúng bài làm của mình thôi. Và cái kiểu suy nghĩ ng khác đỗ do thế này thế kia...=> còn trượt dài. Tại sao ko nghĩ m trượt do mình chưa chuẩn bị tốt kiến thức... Tốt nhất là học câu: Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. anw stop tranh luận với bạn.

thế thi mấy ngân hàng nhỏ dễ hơn, khó hơn hay ngang bằng với agr? chắc đa phần sẽ có câu trả lời là dễ hơn. bạn muốn hỏi hơn là hơn cái j thế? Tất nhiên m đồng ý là nếu tiếp tục cố gắng thì có thể sẽ thành công chỉ là đa phần vẫn ko đánh giá đúng bài làm của mình thôi. Và cái kiểu suy nghĩ ng khác đỗ do thế này thế kia...=> còn trượt dài. Tại sao ko nghĩ m trượt do mình chưa chuẩn bị tốt kiến thức... Tốt nhất là học câu: Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. anw stop tranh luận với bạn.
Mấy bạn ngồi đây cũng lo lắng thui mà bạn, tâm lý người đi thi và chờ đợi... nhiều khi các bạn ấy đã cố hết sức, nên cũng kì vọng vào bài thi, điều này ai cũng thế... Mình cũng mong có kì tích... Agri là ngân hàng khó vào, chưa chắc giỏi đã vào được... Núi này cao thì có núi khác cao hơn, chưa kể còn 1 số chuyện ko minh bạch. Nói chung là stop tại đây, hy vọng mai có kết quả. Chúc cả nhà ngủ ngon !

khuya rồi, bà con hóng đông thế.ngủ đê, sáng mai có đấy,...lại 1 ngày 1 ngày nữa sắp qua....em vẫn chuẩn bị cho việc thất nghiệp 1 năm đây, hẹn năm sau páo chù... em sẽ ôn...ko đc nữa lo phải do mình....há há

- - - Updated - - -

khuya rồi, bà con hóng đông thế.ngủ đê, sáng mai có đấy,...lại 1 ngày 1 ngày nữa sắp qua....em vẫn chuẩn bị cho việc thất nghiệp 1 năm đây, hẹn năm sau páo chù... em sẽ ôn...ko đc nữa lo phải do mình....há há

nghe chừng mọi người có vẻ khá ghét cái cmt của bạn, nói thật ra thì bạn nói cũng có ý đúng của bạn, nhưng mà đừng nói kiểu này, bạn giỏi thật nhưng tự bạn lại làm người khác không công nhận tài năng của bạn thôi.
còn thi đỗ MB thì cũng đâu có gì to tát đâu? 1 phát đỗ ngay thì mình gặp nhiều lắm, bản thân mình cũng thế thôi, nhưng thế có gì tự hào lắm đâu? bạn không thấy mọi người đang rất lo lắng à?
bạn cũng đưng so sánh ngân hàng to vs nhỏ, vậy tại sao tớ trượt ABB, GP...mà lại đỗ được 1 ngân hàng thuộc Top của VN?
t nghĩ bạn hơi tự mãn về bản thân rồi, kinh nghiệm sống của bạn còn non lắm, nhìn nhận mọi việc đúng hoàn cảnh nhé!
P/S: mình góp ý giúp bạn thôi, k có ý trách móc đâu nhé!
Ko đánh giá chính xác được bài làm của mình thôi. M thi một phát đỗ MB mà. đi pv rồi đi làm luôn. Nếu như bạn tính làm đc hết. phần ra kết quả giống mọi ng. tối đa có thể đc 9 điểm. thì bạn cần phải nghĩ là chỉ đc 7 thôi. còn trừ nhiều thứ mà cũng chưa chắc đáp số đã đúng. lúc nào cũng nghĩ mình làm đúng hết rồi. chắc phải ddc 8,5 là ít thì rồi lại hụt hẫng thôi. từ trước jo điểm số của mình bao jo cũng cao hơn điểm mình dự đoán. Nhiều ng thi mấy ngân hàng cổ phần nhỏ còn trượt lòi mắt. mà đi thi Agr thì kêu gào COCC, tôi làm bài tốt lắm mà bị trượt. Ko biết lượng sức mà.:))

Mình cũng không thích kiểu đánh giá ngân hàng to, ngân hàng nào nhỏ. Để cố gắng thi vào 1 NH nào đó, ai cũng có sự cố găng hết mà. Việc đỗ hay ko đỗ ko chỉ phụ thuộc vào kiến thức của mình, kinh nghiệm của mình thế nào mà nó còn phụ thuộc vào sự may mắn nữa. Có 1 số bạn có quan hệ hoặc là nhà có nhiều để huy động hoặc chạy thì tới không nói đến.
Với tớ dù thì ở đâu, tớ cũng cố gắng hết sức. Nếu lúc nào xác định là đi thi cho biết, thì tớ sẽ không chờ đợi quá nhiều.
Còn với agri, tớ đã ôn hết sức mình rồi, nên mong 1 số bạn đừng chê bọn tớ như thế :)NH AGri cũng có nhiều COCC nhưng ko vì thế mà không có người đỗ. Nên tớ nghĩ cứ chờ xem thế nào ^^

p/s: Tớ đọc mấy cmt trên của 1 số bạn tớ thấy buồn vì cách suy nghĩ theo hướng tiêu cực

tối qua mình đỗ agri chứ. sướng điên. hà hà. chờ đợi, mong ngóng đến nỗi agri đi vào cả trong giấc mơ rùi :))
Cơ mà mơ thì thường ngược lại thì phải, huhu

tối qua mình đỗ agri chứ. sướng điên. hà hà. chờ đợi, mong ngóng đến nỗi agri đi vào cả trong giấc mơ rùi :))
Cơ mà mơ thì thường ngược lại thì phải, huhu
Thật thế ah bạn?, hihi, t không mơ nhưng mẹ t mơ là t trượt này, thấy mặt mẹ buồn thiu luôn, zậy chắc t đỗ rồi, hớ hớ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên