Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tình hình là tớ sắp đạt tới chìu cao tối ưu vì...cổ dài nhờ Agri..

Dù biết ngân hàng tiêu cực. đặc biệt là ngân hàng kiểu nhà nước nhưng mình vẫn có niềm tin. mải miết đi thi hết ngân hàng này đến ngân hàng kia (mặc dù học trái ngành ) Hi vọng may mắn sẽ mỉm cười với mình.

Agri đến nay đã có kết quả rồi, có quyết định rồi, các bạn chuẩn bị đợi gọi thôi, mong ngóng làm gì chứ, bình tĩnh thôi. giờ lo lắng cũng có thay đổi được gì đâu, xin việc chỗ khác thì cứ tiến hành thôi, gì mà phải đợi 1 chỗ, mong manh lắm. :D

Agri đến nay đã có kết quả rồi, có quyết định rồi, các bạn chuẩn bị đợi gọi thôi, mong ngóng làm gì chứ, bình tĩnh thôi. giờ lo lắng cũng có thay đổi được gì đâu, xin việc chỗ khác thì cứ tiến hành thôi, gì mà phải đợi 1 chỗ, mong manh lắm. :D
Bạn ở chi nhánh nào vậy?đã có quyết định rồi cơ à?hichic

Tin này có chắc ko bạn, sao ko bảo sang tuần mà nhỉ

Thím này có cầm lựu đạn ném anh em ko đó

nghe tin nay sao thay hoang mang qua hic hic

bình tĩnh đi bạn, chỉ là tin đồn thôi.........cứ chờ nhé...một ngày mai tươi sáng!!!!!!!!!!!!!TÔI TIN......

- - - Updated - - -

nghe tin nay sao thay hoang mang qua hic hic

bình tĩnh đi bạn, chỉ là tin đồn thôi.........cứ chờ nhé...một ngày mai tươi sáng!!!!!!!!!!!!!TÔI TIN......

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên