Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các NH bây giờ đều chia ra 2 bộ phận rõ ràng, là bộ phận kế toán và bộ phận giao dịch khách hàng.

Mình nghe nói, đề thi agri mọi năm là lấy của 1 trường, nhưng năm nay là trộn đề của 3 trường KTQD, HVNH, HVTC. trước ngày thi sẽ bốc thăm 1 trong 3 đề, vào đề nào thi đề đó chỉ có 1 số ng biết đề, nên k có chuyện lộ đề. Cộng với việc chấm thi mình khẳng định là hoàn toàn nghiêm túc nên điểm sẽ thật, nhưng các bạn có bao giờ biết được điểm của mình không? họ k công bố điểm đâu. nên các bạn cứ cố gắng chờ thôi, khi nào có điện thoại gọi báo đỗ thì mới biêt là đỗ. mình chỉ biết là t12 sẽ bắt đầu đi làm, còn thông báo bao giờ thì chịu. thôi thì cùng dài cổ nào :))

Dau vo se thi 2 phan hanh nhung lam thi chi co 1 thôi bạn ạ. Gồm kế toán chi tiêu: hạch toán nghiệp vụ của ngân hàng, thứ 2 là teller

Mình nghe nói, đề thi agri mọi năm là lấy của 1 trường, nhưng năm nay là trộn đề của 3 trường KTQD, HVNH, HVTC. trước ngày thi sẽ bốc thăm 1 trong 3 đề, vào đề nào thi đề đó chỉ có 1 số ng biết đề, nên k có chuyện lộ đề. Cộng với việc chấm thi mình khẳng định là hoàn toàn nghiêm túc nên điểm sẽ thật, nhưng các bạn có bao giờ biết được điểm của mình không? họ k công bố điểm đâu. nên các bạn cứ cố gắng chờ thôi, khi nào có điện thoại gọi báo đỗ thì mới biêt là đỗ. mình chỉ biết là t12 sẽ bắt đầu đi làm, còn thông báo bao giờ thì chịu. thôi thì cùng dài cổ nào :))

lúc nào cũng có từ "nhưng" mà bạn. hi. chờ đợi..đợi chờ thui

Hôm nay nhận được tin vui từ NH khác, nhưng cũng sẽ cố gắng đợi chờ xem kết quả cùng các bạn! Chúc các bạn sớm có kết quả như ý :)

Kế toán bao gồm Kế toán nội bộ và Kế toán giao dịch (hay chính là GDV). Thông thường thi tuyển Kế toán, nếu đỗ, sẽ được phân vào 1 tr 2 vị trí đó, tuỳ nhu cầu từng chi nhánh. Nhưng hầu như đều làm GDV trước.

A ù, đúng là nhanh thật, chúc mừng thím nhe' :D e còn mỗi agri là hi vọng cuối cùng nên giờ phải nằm chờ :( chán thật ấy, ko đỗ thì e pipi bank mà chắc cũng pipi TG lun :-h
Sao vậy cậu ở TG cũng tốt mà! Trời k phụ lòng người đâu, mà bữa cậu làm bài tốt mà chắc sớm đi làm thôi!:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên