Hợp đồng học việc Sacombank

nancytruong

Thành viên
Vấn đề ko phải bạn hoàn thành doanh số. Lúc b học việc người ta sẽ đánh giá bạn về tác phong, khả năng nắm bắt CV...Thường mình hướng dẫn nhiều bạn, vô khoảng 1 tuần thì cũng biết thực lực ntn rồi.
Ở vị trí CVKH vẫn sẽ đc người hướng dẫn, dẫn đi tiếp xúc KH và đọc các SPDV.
B là SV mới ra trường ah.? Nếu là SV mới ra trường mình nghĩ bạn lm Sacom sẽ tốt, môi trường sacom đào tạo rất chuẩn, bạn sẽ có rất nhiều kinh nghiệm

hana77

Thành viên
Vấn đề ko phải bạn hoàn thành doanh số. Lúc b học việc người ta sẽ đánh giá bạn về tác phong, khả năng nắm bắt CV...Thường mình hướng dẫn nhiều bạn, vô khoảng 1 tuần thì cũng biết thực lực ntn rồi.
Ở vị trí CVKH vẫn sẽ đc người hướng dẫn, dẫn đi tiếp xúc KH và đọc các SPDV.
B là SV mới ra trường ah.? Nếu là SV mới ra trường mình nghĩ bạn lm Sacom sẽ tốt, môi trường sacom đào tạo rất chuẩn, bạn sẽ có rất nhiều kinh nghiệm

m lại k thi đc vào sacom b ạ.m ra trg cuối năm vừa rồi nhưng k đi làm ngân hàng.bh quay lại ngân hàng thì chỉ đỗ vào NH vừa nhỏ thôi b ạ.m mới vào học việc toàn ngồi đọc tài liệu thôi b ạ.mới đc 1 ngày hôm nay ngày thứ 2 ạ.cảm thấy gian nan quá

nhọnhem222

Thành viên
Mình cũng sắp đi hc việc 2 tháng ở chi nhánh, cũng chưa rõ sẽ lm gì cũng là lính mới toanh 100%. Mông lung quá

nhọnhem222

Thành viên
Mình bên đôg á! Chưa đi hc bạn ak! Mình cũng chỉ thông báo ngày đi, chưa rõ cv vs phụ cấp hc việc gì ko?
Lính mới nên chưa hình dung như tnao

nancytruong

Thành viên
Mới cho đọc tài liệu để bạn nắm bắt SPDV về lý thuyết. Đừng thấy đọc lý thuyết mà nản bạn nhé.
Nói chung người mới sẽ đc chú ý nhiều. Nhất là tác phong làm việc, phải chịu khó, trong lúc HV các bạn phải ghi chép những nội dung cần học. Về nhà review lại.
Mấy bạn mới vào thì từ từ sẽ nắm bắt đc CV.

Featured resources

Featured resources