Hợp đồng 3 bên

anhpt

Verified Banker
Hiện tại mình đang làm 1 món thu phí (dạng như bảo lãnh, cam kết) nhưng không có trong quy trình, sản phẩm của ngân hàng thành ra không có văn bản hướng dẫn cũng như mẫu biểu liên quan (được cái là sếp mở đường cho làm :) ). Cụ thể : Hai bên cá nhân mua bán nhà với nhau, không tin tưởng nhau lắm nên yêu cầu NH đứng ở giữa làm 1 cái Hợp đồng 3 bên,hoàn thiện giấy tờ thì giao tiền cho bên bán, NH thu phí.
Vậy nên bác nào đã từng làm rồi hoặc NH bác nào có cái mẫu biểu liên quan cho mình tham khảo với. Không thì chỉ cần nội dung chính cũng được :):D.
Mong các bác giúp với chứ "lụt" quá rồi :D

Không có trong quy trình, sản phẩm thì đừng làm :) lời khuyên chân thành :) làm thì hỏi ý kiến Trụ sở chính, có chuyện gì bạn làm bạn chết trước tiên nhé :)

Không có trong quy trình, sản phẩm thì đừng làm :) lời khuyên chân thành :) làm thì hỏi ý kiến Trụ sở chính, có chuyện gì bạn làm bạn chết trước tiên nhé :)

Cái gì không có trong quy trình, quy định, danh mục sản phẩm...thì đừng làm... có muốn làm thì xin ý kiến Trung ương bạn ah...nếu có vấn đề gì bạn chết trước tiên :)

Bên mua k chịu dùng bảo lãnh hợp đồng hả c? K có thể dùng thư tín dụng nội địa, xuất trình đủ giấy tờ thì mới có tiền :)). Mình đoán bạn làm mảng KHCN, mình ở bên KHDN, ít kinh nghiệm cái này, chỉ góp ý được thế thôi....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên