Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

angelkg ơi, trong mail tớ nhận k thấy nói phải gửi lại mail đăng ký, cú pháp gửi mail đăng ký như thế nào vậy bạn?
Mình cũng không rõ về việc này. Nhưng mình cũng gửi lại cho họ nội dung từ email của mình: nói chung là cảm ơn họ về sự quan tâm đến hồ sơ tuyển dụng của mình, đây mà email đăng ký của mình...vậy thôi bạn..

Hi all,

Tech là một NH cực kỳ đặc biệt, vì tuyển dụng rất nhiều nhưng gần như k có thông tin gì về vòng test. Chỉ biết Tech thi khá nhiều IQ, EQ, một vài câu về kiến thức kinh tế, TCNH chung. Các bạn tập trung ôn IQ, EQ, nghiệp vụ thì đọc những kiến thức liên quan đến vị trí ứng tuyển, mình nghĩ sẽ ổn thôi. Tech k quan trọng vòng test bằng các vòng PV các bạn nhé.

Chúc các bạn may mắn!

Hi all,

Tech là một NH cực kỳ đặc biệt, vì tuyển dụng rất nhiều nhưng gần như k có thông tin gì về vòng test. Chỉ biết Tech thi khá nhiều IQ, EQ, một vài câu về kiến thức kinh tế, TCNH chung. Các bạn tập trung ôn IQ, EQ, nghiệp vụ thì đọc những kiến thức liên quan đến vị trí ứng tuyển, mình nghĩ sẽ ổn thôi. Tech k quan trọng vòng test bằng các vòng PV các bạn nhé.

Chúc các bạn may mắn!
Thế tức là thi trắc no đúng ko bạn, ko phải thi viết à :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên