Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

Mình apply qua mail vị trí QHKHCN ở Hải Phòng và cũng được nhắn tin và mail đến Hoàng Đạo Thúy để test
Mình test tận 19/3 cơ!
Có anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ được không ạ? Chưa biết Tech sẽ thi những gì nữa :v
Mình apply qua mail vị trí QHKHCN ở Hải Phòng và cũng được nhắn tin và mail đến Hoàng Đạo Thúy để test
Mình test tận 19/3 cơ!
Có anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ được không ạ? Chưa biết Tech sẽ thi những gì nữa :v
Mình cũng apply vị trí QHKHCN ở Bắc Ninh cũng hẹn 19/3 cơ mà check mail k thấy gì. K biết hôm ý đi có phải mang theo gì ngoài cmt k nhở?

M cũng QHKH này! m thi phòng 3! bạn duytung thi phòng mấy thế

mình thi ngày 19 @@ nhg mà ko rõ là vị trí nào luôn :'( tại nộp mấy vị trí lận.... KHDN, điều phối GD ....

angelkg: bạn có biết số điện thoại của tech khu vực hà nội kh? mình cám ơn trước nhé

Mình thi tuyển GDV nhưng là 2h chiều thứ 5, chỉ mới nhận được tn chưa nhận được mail nữa :( :(

Mình cũng dc gọi đi thi tuyển vị trí GDV 8g - 18/3/2014, bạn nào có tài liệu post chia sẻ với... mà mình check email thông báo hơi trễ, TCB kêu gửi email đăng ký trước 8g sáng nay, mà đến 9g mình mới gửi, không biết có dc dự thi đợt này không?!
angelkg ơi, trong mail tớ nhận k thấy nói phải gửi lại mail đăng ký, cú pháp gửi mail đăng ký như thế nào vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên