Review Hỏi về vị trí CSO ở Techcombank

em ứng tuyển vị trí GDV ở Techcombank, pv nhóm, test xong pv hội đồng. Sáng pv hội đồng thì chiều em đc gọi điện xuống phòng giao dịch pv tiếp. Em hỏi các bạn pv cùng e thì k có bạn nào xuống pgd pv như e cả. Xuống pv nhưng hầu như e được chị pv thuyết phục em làm CSO. Em k biết CSO bên tech là làm gì :( công việc cũng như lương thưởng ra sao nên em k dám nhận lời mà xin phép về suy nghĩ, có gì sẽ trả lời lại :( anh/chị nào có kinh nghiệm chia sẻ với em đc k ạ?

Bạn đã pv cá nhân ở tech chưa?

E chưa ạ. e có ng bạn e vừa pv cá nhân hm trc đnag đợi kết quả.e đọc ở 1 bài viết khác thấy có bạn bảo phải đóng nên nói làm nó hơi hoang mang.bh thì k sao rồi ạ. với cả trong quá trình đạo tạo cũng phải thi nếu k qua cũng out đúng k c. sau khi đào tạo thấy bảo còn thực địa là đáng sợ nhất sau còn thử thách vs thử việc. nghe thôi đã thấy gian nan rồi ạ hic :(

E chưa ạ. e có ng bạn e vừa pv cá nhân hm trc đnag đợi kết quả.e đọc ở 1 bài viết khác thấy có bạn bảo phải đóng nên nói làm nó hơi hoang mang.bh thì k sao rồi ạ. với cả trong quá trình đạo tạo cũng phải thi nếu k qua cũng out đúng k c. sau khi đào tạo thấy bảo còn thực địa là đáng sợ nhất sau còn thử thách vs thử việc. nghe thôi đã thấy gian nan rồi ạ hic :(

:)) thôi đừng lo quá e ạ :)) đến đâu thì đến, chẳng may out thì mình có thêm kinh nghiệm cơ mà, e còn trẻ, còn nhiều cơ hội. Mà e có lịch pv cá nhân chưa

Sáng mai e pv ạ. nhưng mà lại pv ở chi nhánh ạ. e cũng k hiểu thg pv cá nhân phải ở hội sở bà triệu chứ nhỉ.đây lại hẹn ở CN đào duy từ là ntn hả c? có phải mang theo CV nữa k ạ? c ý gọi điệnk thấy nói đến nên e k in ra rồi ạ

In 3 bản cv nhé, pv cá nhân là pv theo vùng. Gđ vùng vs gđ chi nhánh hỏi mình. E ở gần khu vực nào sẽ đc phân chia về khu vực đấy để pv. Như c ở khu vực Hai Bà Trưng nên mới pv ở hội sở

CHỊ tham khảo những sách nào để tự tin khi đi phỏng vấn và thi ở tech ạ .chị bảo em với. em cảm ơn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên