HỎI VỀ TEST CHUYÊN VIÊN THẨM ĐỊNH VIETINBANK

Có bạn nào nhận được tin nhắn mời đi test vị trí Chuyên viên Thẩm định tín dụng tại 133 Kim Mã - HN ngày 11/06/2015 ko ạ? bạn nào có đề ôn tập ở vị trí này chia sẻ mình với nhé! thanks all

Hic, mình ko có thư báo trượt k có thư báo đỗ. Nhọc quá! Có bạn nào có số liên lạc của nhân sự không cho mình xin với nhé. Mai tớ gọi hỏi xem dư nào để kết thúc công cuộc chờ đợi này.hichic
Bạn gọi đến số 04.39421030 ext 27022 nhé. Gặp anh Thắng

Em mới ứng tuyển vào vị trí này và sắp phải thi. Cho em hỏi là đề thi vị trí thẩm định như thế nào ạ? Trắc nghiệm 100% hay có cả tự luận ạ? Tổng số câu hỏi là bao nhiêu? Các câu hỏi hoàn toàn là nghiệp vụ hay có cả IQ và tiếng Anh ạ? Mong các anh chị đi trước giúp đỡ bật mí chút kinh nghiệm thi cử ;)

Mình cũng vừa nhận được thư mời nhận việc rồi, có bạn nào sắp tới làm đồng nghiệp vs mình ko?
đợt thi chuyên viên thẩm định là họ thi nghiệp vụ vào phần nào à bạn , mh đang thi ở bên VPbank , có gì bạn chia sẻ giúp mình nhé

Em chuẩn bị thi cb thẩm định bán lẻ mà em mới có kinh nghiệm tín dụng có 1 năm thui,cho em hỏi thi nghiệp vụ những phần nào ạ,em cảm ơn nhiều

Có ai nộp vị trí thẩm định td doanh nghiệp phòng phê duyệt td tphcm đợt này mà được gọi test chưa ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên