[Hỏi] Về ngân hàng vietinbank Hải Dương?

duongmd

Thành viên
CÁC bác cho e hỏi tí ạ ?
E đang làm bài thực tập về ngân hàng Viettinbank chi nhánh Hải Dương mà e xin số liệu thì nh ko cho bảo cái đấy e tự tìm.Mà e biết tìm đâu ra?? Có bác nào biết hay có tài liệu j về nh share e với (vd Lịch sử hình thành, phát triển...cái này e chịu không thể bịa dc) thanks các bác rất nhiều
E làm đt :" Thanh toán không dùng tiền mặt "
E ko biêt post bài ở mục nào nếu có sai thì mod move hộ e với ạ :)

Những điều sơ đẳng như vậy sao bác phải lăn tăn nhỉ...Ngày trc em là sv tuy ko có tiền nhưng em cũng thức thời lắm em đến luôn nhà ông trưởng phòng biếu luôn 500K+quà cáp thế là số liệu và con dấu ngày hôm sau đến lấy luôn.Cả nể vì tiền mà ko phải ai cũng giúp ko ai

E cảm ơn bác.Nhưng mà làm thế e thấy ko ổn.hihi.Nếu o bác nào có chắc mấy hnuaw e đi xin 1 lần nữa.:)

Mình cũng đã từng làm đề tài khoá luận về VietinBank. Mình đến trụ sở chính hỏi xin thực tập rồi họ bảo xuống chi nhánh. Mình lại tiếp tục xuống chi nhánh hỏi và ở đây, anh trưởng phòng hành chính đã rất nhiệt tình giúp đỡ vì tinh thần đơn thương độc mã đi xin thực tập mà ko nhờ vả ai của mình. Hì. Bạn làm về chi nhánh HD thì cứ về đó, trực tiếp hỏi xin thực tập. Họ sẽ giúp đỡ nếu mình thật sự tâm huyết đấy bạn ah!

Bạn thực tập vietinbank chi nhánh nào? vì Vietin bank Hải Dương chia thành 3 chi nhánh: Hải Dương, Đông Triều và khu Công nghiệp.T thực tập chi nhánh Hải Dương. Gửi mail tớ gửi cho.Tài liệu chuẩn 100% . hiii.... Sao tớ không up được lên web đó??

bạn Thienthanh_hd ơi, t cũng thực tập ở Vietinbank chi nhánh Hải Dương,bạn gửi tài liệu cho t với.thanks bạn nhiều!!!

Bạn thực tập vietinbank chi nhánh nào? vì Vietin bank Hải Dương chia thành 3 chi nhánh: Hải Dương, Đông Triều và khu Công nghiệp.T thực tập chi nhánh Hải Dương. Gửi mail tớ gửi cho.Tài liệu chuẩn 100% . hiii.... Sao tớ không up được lên web đó??
bạn ơi, bạn có tài liệu về Vietinbank chi nhánh khu công nghiệp hải dương ko?. gửi cho mình với ??
Cảm ơn bạn trước nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back