Hỏi về buổi xét tuyển hồ sơ của Vietinbank

Chiều nay mình được vietinbank gọi nói là sáng mai (18/3) đến mang theo hồ sơ để tham gia xét tuyển hồ sơ vào vietinbank đợt T3/2016. Mình đã nộp hồ sơ trực tiếp rồi nhưng chưa thi test online hay phỏng vấn gì. Xin hỏi là trong buổi này thì người ta sẽ tổ chức những nội dung gì vậy? :(

Chiều nay mình được gọi là sáng mai (18/3) đến mang theo hồ sơ để xét tuyển vào vietinbank đợt T3/2016. Mình đã nộp hồ sơ trực tiếp rồi nhưng chưa thi test online hay phỏng vấn gì. Xin hỏi là trong buổi này thì người ta sẽ tổ chức những nội dung gì vậy? :(
bạn thi vị trí gì vậy? chắc chi nhánh nhiều người nộp hồ sơ quá, nên phải kêu lên để xem lại mặt đó bạn.

mình có hỏi lại người gọi là có phải phỏng vấn ko thì a ấy bảo ko :(
vậy chắc lên nhìn mặt nói chuyện, cho giám đốc nhìn mặt rồi giám đốc thấy ai giám đốc thích thì cho thi tiếp. tại gdv phỏng vấn tập trung trên hội sở nên có thể các giám đốc không còn can thiệp được nữa. nên giờ chọn trước người nào giám đốc thích cái đã, rồi đi thi sau. =))mình đoán thế.

Chiều nay mình được vietinbank gọi nói là sáng mai (18/3) đến mang theo hồ sơ để tham gia xét tuyển hồ sơ vào vietinbank đợt T3/2016. Mình đã nộp hồ sơ trực tiếp rồi nhưng chưa thi test online hay phỏng vấn gì. Xin hỏi là trong buổi này thì người ta sẽ tổ chức những nội dung gì vậy? :(
Bạn nộp hồ sơ ở chi nhánh nào vậy?

Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy? Hôm đó mình đi nộp bị thiếu chứng chỉ TA nhưng ngta vẫn nhận và ghi hồ sơ. Chỉ bảo là thi vietin cần TA đó nhưng k thấy bảo phải bổ sung hay gì cả. K biết như vậy hồ sơ có bị loại k mng nhỉ? :((

Bạn nộp chi nhánh nào vậy, mình cũng không nộp bằng TA mà cũng k thấy họ nói gì ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên