[Hỏi] Tốt nghiệp Kinh Tế Quốc Dân chuyên ngành NH với bằng Trung Bình khá có dễ tìm việc NH không?

ntl1831989

Thành viên
Mình đã tốt nghiệp chuyên ngành Ngân Hàng của ĐH Kinh Tế Quốc Dân nhưng mà chỉ được có 6,97 thiếu xíu nữa là khá nhưng không được làm tròn lên lại còn bị làm tròn xuống 6,95 thế là được bằng Trung Bình Khá :(
Các pro cho t hỏi có khả năng thi tuyển được vào một vị trí CV Quan Hệ Khách Hàng nào không :|
Ai có kinh nghiệm thì chia sẽ cho t với nhé :D Tks nhìu :D

hx.nghe mấy anh chị nói mà em hối hận qá. em đang là SV năm4, tình trạng cũng giống như a chủ thớt. May ra thì đc khá. Nhưng e học TC-NH của Mở thôi.
KInh nghiệm thì coi như là không có. Em mới đi làm lễ tân linh tinh với CTV thẻ cho Sacombank thôi.
=((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thấy hay lắm cơ, tớ cũng là SV KTQD NH-TC, ai cũng bảo là học khoa này dễ điểm cao lắm , chơi tẹt gas đi, rồi thề nào chả được bằng giỏi, nhưng điều hay ho là những bạn nói thế đều toàn là bằng ... khá. Tớ thì toàn thấy mấy bạn bằng giỏi hay trên giỏi có 1 đặc điểm ra khi thi môn gì xong cũng kêu khó , kêu không làm được bài, xong thì cứ gọi là toàn 9 vs 10 . Nói thế thôi chứ bằng giỏi hay khá hay TB khá tuy có phản ánh 1 phần quá trình phấn đấu đấy, tuy nhiên không phải tất cả, bằng chứng là bạn tớ bằng giỏi ra trường vẫn ở nhà đây này. Chủ thớt cố lên , không phải tớ động viên kiểu khách sáo đâu, vì tớ nghĩ là Sinh viên KTQD NH-TC cũng không phãi là tầm thường ( tớ không dám nói là hơn đời nhé) , chúc bạn thành công

Mình nghĩ trường KTQD ra trường được để mắt hơn các bạn trường khác đó,bằng cấp đẹp chỉ là 1 phần thôi bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên