Hỏi kinh nghiệm thi chuyên viên Quan hệ khách hàng SeABank

Chào các bác.
Mình là sv vừa ra trường, chuyên ngành kinh tế, không có liên quan lắm với NH, trước có chút kinh nghiệm thực tế nhưng cũng không liên quan tới NH nốt :))
Tình hình là đang có ý định dấn thân vào vị trí QHKH của SeABank. Nên muốn nhờ các bác ma cũ kinh nghiệm đầy mình tư vấn chia sẻ giải đáp chút thắc mắc sau:
1/ Các bác đánh giá vị trí QHKH của SeABank ntn? khen chê j cứ góp ý nhiệt tình nha
2/ Có ai có kinh nghiệm thi QHKH or thi vào SeABank rồi thì chia sẻ chút thông tin bên lề với.
Ai có đề thi vào vị trí này của SeABank hok, mình xin được không (vì mình có xem qua mục Đề thi nhưng không thấy của SeABank nên ...:( )
3/ Mình xin chút thông tin về lương khởi điểm của vị trí này và hệ số tăng lương sau 1 thời gian (cái này mới quan trọng ah nha)
Mình là mem mới nên mong các bác giúp đỡ nhiệt tình, mà không giúp đỡ chỉ ném gạch thì mình cũng........chấp nhận :p
Tks all. Hy vọng sẽ được đáp lại bằng những thông tin bổ ích :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Làm QHKH thì ngon rồi. Bạn cần nắm vững các kiến thức về Tín dụng và TCDN. Và một điều quan trọng nữa bạn cần phải có kinh nghiệm và có sự hiểu biết về nơi mà bạn làm việc. Chúc bạn thành công nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên