[Hỏi] Kiến thức cần bổ sung khi thi ngân hàng?

kullboy_ktqd

Thành viên mới
Em là sinh viên năm cuối học chuyên ngành khác ngân hàng nhưng rất muốn thi tuyển vào ngân hàng. nhưng em không biết mình phải củng cố và hệ thống những kiến thức cần thiết để tham gia thi tuyển như thế nào cả. anh chị nào có kinh nghiệm có thể tổng hợp chung những kiến thức cần có hay những tài liệu, giáo trình nào để em có thể tham khảo. em cảm ơn gia đình UB!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em là sinh viên năm cuối học chuyên ngành khác ngân hàng nhưng rất muốn thi tuyển vào ngân hàng. nhưng em không biết mình phải củng cố và hệ thống những kiến thức cần thiết để tham gia thi tuyển như thế nào cả. anh chị nào có kinh nghiệm có thể tổng hợp chung những kiến thức cần có hay những tài liệu, giáo trình nào để em có thể tham khảo. em cảm ơn gia đình UB!!!

Mỗi NH có một test riêng, nếu bạn quan tâm NH nào thì vào topic của NH đó giao lưu. Bạn có thể down vài loại test về làm thử để tự lựa sức mình và rút kinh nghiệm bạn nhé! Thực sự thông cảm với những bạn đang mông lung không biết bắt đầu từ đâu. Ngày xưa mình cũng thế, nhưng rùi đâu sẽ vào đó hết. (^^) Cố lên bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên