Review [Hỏi] Kết quả thi tuyển vị trí CV Tái thẩm định KHCN tại TPBank ngày 08/03/2016?

Trên diễn đàn có ai tham gia phỏng vấn vị trí CV Tái thẩm định cá nhân tại 57 Lý Thường Kiệt hôm 08/03/2016 không ạ? Cho mình hỏi đã có ai được gọi điện thoại hay email báo đỗ chưa ạ? Chị nhân sự bảo 7-10 ngày có kết quả nhưng mà đợi lâu hơi sốt ruột :D
Những ai thi thì cùng nhau vào đây trao đổi, chém gió nhé, hehe.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn nộp hồ sơ hnao mà đã gọi pvan hôm đó thế ? PV đông không bạn, không phải qua bài thi viết à ?

Mình nộp hồ sơ trc tết, cái đợt tuyển hết hạn hôm 29/02/2016 đấy bạn. Các vị trí này thì thường k phải thi viết đâu, pv cũng tầm gần 20 người thì phải.

À bạn nộp từ trc Tết cơ à, hôm pvan bạn có phải chị Phượng hay là anh Trung trưởng phòng không, cơ bản hỏi những gì vậy bạn, có thể chia sẻ chút kinh nghiệm ko :D:D

À bạn nộp từ trc Tết cơ à, hôm pvan bạn có phải chị Phượng hay là anh Trung trưởng phòng không, cơ bản hỏi những gì vậy bạn, có thể chia sẻ chút kinh nghiệm ko :D:D
Uhm, t chả nhớ tên nhưng chỉ có a Phó phòng phụ trách cùng 1 chị nhân sự pv thôi.
Họ hỏi kiến thức thực tế, chuyên môn và cách ứng xử với các tình huống phát sinh khi ĐVKD gửi hồ sơ lên Tái thẩm định.

Uhm, t chả nhớ tên nhưng chỉ có a Phó phòng phụ trách cùng 1 chị nhân sự pv thôi.
Họ hỏi kiến thức thực tế, chuyên môn và cách ứng xử với các tình huống phát sinh khi ĐVKD gửi hồ sơ lên Tái thẩm định.
Vậy à, thế chắc bạn trc đây từng có kinh nghiệm vị trí này rồi mới hỏi những câu chuyên môn như vậy nhỉ :D

Vậy à, thế chắc bạn trc đây từng có kinh nghiệm vị trí này rồi mới hỏi những câu chuyên môn như vậy nhỉ :D
Uhm, t đang làm thẩm định rồi. Thật ra ai pv vị trí này cũng đều phải có kinh nghiệm mà. Kể cả bạn làm QHKH cũng vẫn phải có kiến thức về thẩm định khách hàng chứ.

Uhm, t đang làm thẩm định rồi. Thật ra ai pv vị trí này cũng đều phải có kinh nghiệm mà. Kể cả bạn làm QHKH cũng vẫn phải có kiến thức về thẩm định khách hàng chứ.
Mình có kn QHKH với GSTD rồi, nhưng định chuyển qua Tái thẩm này có nhiều cái nó yêu cầu khác, bạn có kn sẵn rồi chắc am hiểu hơn mình :D
Bạn có thể chia sẻ chút cho mình về một số cách giải quyết thực tế của bạn khi đối với các tình huống phát sinh khi ĐVKD gửi hồ sơ lên Tái thẩm định được không, một số trường hợp điển hình :). Cảm ơn bạn nhiều nhé :)

bạn ơi bạn có tài liệu về công việc Tái thẩm định KHDN không bạn? tại chủ nhật 05/06/2016 này mình thi tuyển bên Tiên Phong Bank mà chưa biết ôn gì nữa :((
ps: cho mình hỏi thêm là mức lương với chế độ bên đó như thế nào vậy bạn ^^
Cảm ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn thành công trong cuộc sống

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8