(Hỏi) Học phí học cao học tại Học viên Ngân hàng

quynhnguyen132

Verified Banker
Các bác ơi, em mới đỗ cao học tại HV Ngân hàng. Nghe thiên hạ nói là học phí cao học cao lắm, em đang lo vừa ra trg, đi làm có đủ đóng học phí không :( A chị nào học rồi thì cho em biết mức học phí hàng năm là bao nhiêu được ko ạ :)
Em cảm ơn ạ :D

tùy từng kỳ học bao nhiêu môn bạn nhé, hồi mình học, 2 kỳ cuối mới tăng học phí lên khoảng 5 triệu (hình như 2tr8 tiền học + hỗ trợ đào tạo 1tr5). mình mới tốt nghiệp xong, không biết có thay đổi học phí nữa không :)

Năm nay lấy bao nhiêu điểm thế bạn. Đề thi khó ko:)

lấy 17 điểm 2 môn bạn ạ :)

- - - Updated - - -

tùy từng kỳ học bao nhiêu môn bạn nhé, hồi mình học, 2 kỳ cuối mới tăng học phí lên khoảng 5 triệu (hình như 2tr8 tiền học + hỗ trợ đào tạo 1tr5). mình mới tốt nghiệp xong, không biết có thay đổi học phí nữa không :)
Vâng, e cảm ơn a ạ :)

Bạn còn nội dung thi Cao học không? Thời gian học như thế nào? Nếu có tài kiệu ôn thi chuyển mình xin bản? Kế hoạch của mình là học trong năm nay.

Bạn còn nội dung thi Cao học không? Thời gian học như thế nào? Nếu có tài kiệu ôn thi chuyển mình xin bản? Kế hoạch của mình là học trong năm nay.

tài liệu ở quán photo cạnh trường rất đầy đủ bạn nhá :D HVNH chỉ tuyển 1 lần trong năm thôi, bạn học năm nay thì chẳng còn trg nào nữa đâu. KTQD và HVTC cũng thi hết rồi. Sang năm thôi bạn ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên