[Hỏi] Hình thức thi viết vào Agribank

Như những năm trước thì đề tín dụng & kế toán sẽ gồm 2 đề chẵn & lẻ. Hình thức: 1 đề có thể có trắc nghiệm chọn đáp án (có thể giải thích hoặc không - cái này đề sẽ nói rõ) & tự luận còn 1 đề tự luận 100% hoặc 2 đề kết cấu giống nhau. Có trường hợp thi cùng 1 Khu vực nhưng 1 đề có cả TN cả tự luận, 1 đề toàn tự luận.

Agribank thuê ĐH KTQT ra đề, nên bạn có thể sử dụng giáo trình NVNHTM, Kế toán NH của KTQD để ôn tập thêm.

Ngoài ra, bạn đọc topic chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào Agribank sẽ thấy nhiều thông tin hữu ích do các bạn thi năm ngoái chia sẻ. (topic này chắc bạn cũng đã tìm thấy)

Bạn cũng đã download bộ tài liệu mình post (bộ tài liệu có rất nhiều đề thi của các KV, đề chẵn, đề lẻ & mình đang tổng hợp tiếp). Vì hình thức thi không chắc chắn (phụ thuộc tính chẵn lẻ) nên bạn chủ động ôn tập sớm thì hình thức nào cũng k phải vấn đề quá lớn.

Chúc bạn ôn tập tốt.

à...mình có người quen nói là,đề thi sẽ do HVTC,HVNH,KTQD,ĐHNT...cùng ra đề,sau đó sẽ bốc random,nếu như bốc phải đề của 1 trường nào đó thì trường còn lại sẽ chấm bài...
mình ôn cũng đc kha khá nhưng k biết thế nào ^^
thanks bạn nha !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe