Học nghiệp vụ toán ngân hàng?

taocoibi

Thành viên tích cực
Có ai đã học khóa ngắn hạn về kế toán ngân hàng ở HVNH cho e hỏi tý là học ở đó có được ko , em đang học tc-nh , muốn học thêm để lấy chứng chỉ về kế toán ngân hàng nên HVNH , ai có kinh nghiệm cho em lời khuyên xem có nên học ko , và học ở đâu là tốt nhất

Mình đã học ở đó rồi, Lớp mình học Thầy Thịnh Giảng chính thầy giảng thì cũng được nhưng chỉ nói lý thuyết không chữa bài tập. Nếu là lớp thầy thì rất hay có giáo viên dạy thay. Tóm lại vì là trung tâm nên mình học là chủ yếu.

Có ai đã học khóa ngắn hạn về kế toán ngân hàng ở HVNH cho e hỏi tý là học ở đó có được ko , em đang học tc-nh , muốn học thêm để lấy chứng chỉ về kế toán ngân hàng nên HVNH , ai có kinh nghiệm cho em lời khuyên xem có nên học ko , và học ở đâu là tốt nhất

Nếu bạn có background về kế toán tốt thì nên mua quyển Giáo trình Kế toán Ngân hàng - Học viện Ngân hàng về nghiên cứu, nếu không thì đk 1 khóa ngắn hạn ở TT hỗ trợ đào tạo - HVNH cũng được. Cách nào thì bạn cũng phải tự học là chính mới mong có kiến thức được!

về cơ bản thì kế toán mình thì mình cũng ổn , chỉ là muốn học thêm để sau ra trường xin vào vị trí kế toán ngân hàng thì có chứng chỉ của hvnh về nghiệp vụ ktnh sẽ có lợi hơn thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên