hỗ trợ tín dụng

phamvancanh

Verified Banker
Em chào anh chị. mọi người cho em hỏi vị trí hỗ trợ tin dụng ở các ngân hàng gọi la gì ạ. Em muốn apply vào vị trí này nên muốn tìm hiểu thêm thông tin. Cảm ơn anh chị nhiều.

Hỗ trợ soạn hợp đồng (hợp đồng tín dụng, hợp đồng thế chấp và các hợp đồng/phụ lục hợp đồng liên quan), công chứng, đăng ký giao dịch bảo đảm, hỗ trợ xử lý hồ sơ giải ngân, nhập/xuất kho TSBĐ,... Theo mình biết là HTTD sẽ phụ trách những công việc trên, đây là việc thực tế tại đơn vị mình!

dạ em cảm ơn anh, mỗi ngân hàng có một tên khác nhau, ở ngân hàng anh hỗ trợ tín dụng gọi là hỗ trợ tín dụng luôn hay sao ạ?

Đa phần tất cả các bank đều gọi là Hỗ trợ tín dụng mà. Nếu có ngoại lệ tên gọi khác thì mình chưa được biết và cũng chưa nghe nói đến bao giờ.

Em chào anh chị. mọi người cho em hỏi vị trí hỗ trợ tin dụng ở các ngân hàng gọi la gì ạ. Em muốn apply vào vị trí này nên muốn tìm hiểu thêm thông tin. Cảm ơn anh chị nhiều.
Hỗ trợ tín tụng, Quản lý tín dung thì công việc tương đồng nhau đó bạn. Tùy ngân hàng có tên gọi khác nhau thôi

Mình làm sales, giờ sang vị trí này gần như ko biết gì, ko biết lúc bắt đầu(nếu trúng tuyển) có người dẫn dắt ko nhỉ ? :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên