Hết duyên với Ngân hàng

Em cũng gặp "tình trạng" giống bác chủ thớt và e cũng đang chuẩn bị nộp đơn nghỉ sau 2 tháng làm việc. Các anh/chị đi trước cho em lời khuyên về "quy trình" nghỉ việc với? (Cụ thể chỉ giáo giúp em viết đơn thế nào cho hợp tình hợp lí). Hiện tại em đang làm ở ở 1 phòng giao dịch trực thuộc chi nhánh tỉnh, cho em hỏi mình có phải nộp đơn cho giám đốc phòng giao dịch trước khi nộp lên chi nhánh tỉnh không? Em chân thành cảm ơn!
Bạn trinh bày nguyện vọng nghỉ việc với boss của mình. Hỏi nhân sự về wuy trình nghỉ viec. Chưa có mail, pass dễ nghỉ viec lắm.

Em cũng gặp "tình trạng" giống bác chủ thớt và e cũng đang chuẩn bị nộp đơn nghỉ sau 2 tháng làm việc. Các anh/chị đi trước cho em lời khuyên về "quy trình" nghỉ việc với? (Cụ thể chỉ giáo giúp em viết đơn thế nào cho hợp tình hợp lí). Hiện tại em đang làm ở ở 1 phòng giao dịch trực thuộc chi nhánh tỉnh, cho em hỏi mình có phải nộp đơn cho giám đốc phòng giao dịch trước khi nộp lên chi nhánh tỉnh không? Em chân thành cảm ơn!
mình RM tập sự lúc nghỉ chẳng bảo gì ai.chiều hôm sau đt cho anh gđ PGD bảo nhà em chạy được vào cơ quan thuế rồi anh ạ! (nói phét thôi chứ sợ k muốn đi làm nữa), mình còn k gọi điện cho chị nhân sự cơ(mà chị cũng chẳng ý kiến gì về việc mình tự nghỉ,hay tại mình mới làm đc 8 hôm nhỉ?hay tại chị ý k thèm mảy may đén các em RM Tập sự?).sau anh gđ chỉ bảo ừ thôi sang đấy làm khi nào có khách nhớ gt về pgd cho a nhé!,thỉnh thoảng về đây giao lưu.sau khi nghỉ việc mình có gt cho a đc 3 KH nhưng toàn k đủ đk vay thì phải..thấy ngại phết,giờ vẫn còn bà khách nữa nhưng k giám gt cho a ý,sợ lại ko vay đc. Mà hôm trc mình có ứng tuyển vị trí khác tại PGD MB mới cứng đang xây gần nhà mình,ko biết có qua nổi vòng hồ sơ ko?mà chẳng may nếu qua đc vòng hồ sơ với vòng test nghiệp vụ(chẳng may thôi nhé) mà đến vòng pv gặp chị nhân sự ý thì các bác cho em hỏi em phải xử lý như thế nào?:oops::oops::oops::oops:

mình RM tập sự lúc nghỉ chẳng bảo gì ai.chiều hôm sau đt cho anh gđ PGD bảo nhà em chạy được vào cơ quan thuế rồi anh ạ! (nói phét thôi chứ sợ k muốn đi làm nữa), mình còn k gọi điện cho chị nhân sự cơ(mà chị cũng chẳng ý kiến gì về việc mình tự nghỉ,hay tại mình mới làm đc 8 hôm nhỉ?hay tại chị ý k thèm mảy may đén các em RM Tập sự?).sau anh gđ chỉ bảo ừ thôi sang đấy làm khi nào có khách nhớ gt về pgd cho a nhé!,thỉnh thoảng về đây giao lưu.sau khi nghỉ việc mình có gt cho a đc 3 KH nhưng toàn k đủ đk vay thì phải..thấy ngại phết,giờ vẫn còn bà khách nữa nhưng k giám gt cho a ý,sợ lại ko vay đc. Mà hôm trc mình có ứng tuyển vị trí khác tại PGD MB mới cứng đang xây gần nhà mình,ko biết có qua nổi vòng hồ sơ ko?mà chẳng may nếu qua đc vòng hồ sơ với vòng test nghiệp vụ(chẳng may thôi nhé) mà đến vòng pv gặp chị nhân sự ý thì các bác cho em hỏi em phải xử lý như thế nào?:oops::oops::oops::oops:

Rớt chắc!!!:p:p:p:p:p:p

Một nhân viên QHKH cũng sắp viết tâm thư nghỉ việc. Nửa đêm tỉnh giấc cũng nghĩ tới chỉ tiêu, nghĩ tới thứ 2 sợ phải đi làm. Từ khi đi làm, sụt cân, mọc mụn, mất ngủ và mất cả kinh vì stress. Ừ thì Ngân hàng, cũng tới lúc phải rũ áo ra đi. Trước khi làm, chú có bảo thời hoàng kim của NH qua rồi cháu ạ và sẽ không bao giờ có lại lần nữa. Cháu là con gái, làm NH sau này rút ra khó. Thắc mắc tại sao, chú bảo làm lâu rồi, bị " trơ" cháu ạ, xin nghỉ biết làm gì....
Lạy mẹ, vãi cả mất cả kinh vì stress

Đọc bài thấy đồng cảm quá, mình có làm GDV rồi xin nghỉ chuyển sang làm kế toán doanh nghiệp nhà nước, thực sự thì thấy mình còn ko hợp công việc mới hơn, giờ lại nộp Cv xin vào làm GDV tiếp, hi vọng còn có duyên với nghề, chả hiểu sao mà đã thấy KPI nhức nhối trong tâm trí rồi =))

Theo tâm sự của bạn thì mình biết bạn là nam, mà thực sự bạn dễ dàng bỏ cuộc quá

Ôi trời bạn đấy đòi nghỉ hưu sớm. Thôi bạn lo làm rùi mở quán để ở nhà quản lý đi nhé. Làm nhiều mau già. Đau bụng thiêt! Hahaha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên