HELP! Thực tập, nhờ tư vấn việc huy động vốn và gửi tiền

Chào các anh chị

Hiện tại em đang đi thực tập, ngân hàng giao chỉ tiêu huy động vốn và gửi tiền. Haiz mấy cái này em không rành và thấy khó quá, chưa nhắm ra ai là khách hàng mục tiêu cả, có anh chị nào có kinh nghiệm chỉ giáo cho em với. Ráng làm cho tốt để được ra trường nữa.

Bạn đi thực tập ở ngân hàng nào mà vất vả vậy. Mình nghĩ với thời gian 2 tháng nếu bạn thực sự cố gắng thì bạn sẽ làm ra thành quả. Bạn nên thể hiện sự năng động của bạn ở nơi thựuc tập điều đó sẽ giúp bạn có cơ hội đựoc ở lại làm việc chính tại ngân hàng bạn đang thực tập, Muốn làm đuợc điều này bạn nên viết ra 1 kê hoạch cụ thể sau đó báo cáo với truởng đơn vị nơi bạn thực tập, sau đó bạn hãy triển khai thực tế. Nếu bạn làm đựoc như vậy thì sau 2 tháng làm việc cho dù bạn có làm ra kết quả hay không thì họ cũng phải nể bạn 1 phần,mọi nhà lãnh đạo luôn thích những nguời chịu khó làm việc và có ý chí tiến thủ. Việc xây dựng kế hoạch của bạn nếu có gì khó khăn thì bạn cứ alo vào nick yahoo của mình nhé: Thang_pham_ngoc. Chúc bạn thành công.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn đang đi học hay đi làm ở ngân hàng nào rồi mà đã quan tâm tới các vấn đề tìm kiếm khách hàng vậy?.Bạn nhiệt tình tìm hiểu thì mình cũng sẵn sàng chia sẻ thôi, lúc nào có thời gian bạn nháy vào nick yahoo của mình nói chuyện cho tiện nhé, bạn có thắc mắc gì thì mình sẽ giải thích trong khả năng của mình.
Nick: thang_pham_ngoc.

Không biết bạn đang đi học hay đi làm ở đâu rồi, mình thấy bạn cũng ham tìm hiểu, lúc nào bạn buzz vào nick chát của mình: thang_pham_ngoc. Mình sẽ chia sẻ cùng bạn trong khả năng của mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên