Help me!!! Bidv và ACB em chọn ai bây giờ!!!

Chào mấy anh chị và các bạn!
Em là sv mới ra trường hiện đang làm RA bên ACB ở tphcm, hôm bữa em có apply vào bidv mà bị rớt nhân viên quản lý KH. Tự nhiên ôm nay nhận được cuộc gọi của bidv bảo em đi làm vị trị Quản trị rủi ro :(. Tự nhiên thấy băn khoăn quá ko biết có nên qua hok nữa!! Mọi người cho giùm em ý kiến với!!!:(:( ko biết lương thưởng bên QTRR của bidv như thế nào.
Em cám ơn mấy anh chị nhiều!! :):)

phải là chụy Phương chứ thím :p:p:p
Ah mà mình quên loại trừ trường hợp bạn là người của Chú Hùng, anh Toàn, anh Tài (cái này mình nghĩ chắc ko thể rồi :D) hay là lính ruột của các sếp to to + giỏi như aPhương CN Châu Văn Liêm hay tệ cũng cỡ AThuý CN Bình Dương thì cứ ở đấy làm mà thăng tiến :))

chui ra công ty làm oy, hè hè, nhưng làm tạm ah cũng đang tìm đường về NH nè, đợt đó stress acb quá nên nghỉ cái đùng, haha
Ờ, làm bank giờ chán, dễ nản, trước thím làm gì RM hay PFCL :D nếu cỡ đó thì qua Vietbank làm GĐ đi thím,làm sếp đỡ nản hơn :cool: có thím kia trc làm PFCL xong nghỉ ra mở nhà hàng thua lỗ xong giờ về Vietbank làm GĐ CN lun :rolleyes:

Ờ, làm bank giờ chán, dễ nản, trước thím làm gì RM hay PFCL :D nếu cỡ đó thì qua Vietbank làm GĐ đi thím,làm sếp đỡ nản hơn :cool: có thím kia trc làm PFCL xong nghỉ ra mở nhà hàng thua lỗ xong giờ về Vietbank làm GĐ CN lun :rolleyes:
ôi giời mới ra trường có vài năm sức đâu mà trèo cao dữ, dzí lại mình chỉ làm Teller quèn thui sao dám, hiu hiu, nói nghe tủi thân quá cơ :confused::confused::confused:

ôi giời mới ra trường có vài năm sức đâu mà trèo cao dữ, dzí lại mình chỉ làm Teller quèn thui sao dám, hiu hiu, nói nghe tủi thân quá cơ :confused::confused::confused:
Có gì đâu thím, bình thường, mấy thằng làm kinh doanh nó làm dc việc thì nó lên thôi, tăng dư nợ cho cố mai mốt thành nhân viên xử lý nợ cả lũ :)) Teller mà tress vậy chắc CN thím khách đông lắm hả :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên