Help me!!! Bidv và ACB em chọn ai bây giờ!!!

Chào mấy anh chị và các bạn!
Em là sv mới ra trường hiện đang làm RA bên ACB ở tphcm, hôm bữa em có apply vào bidv mà bị rớt nhân viên quản lý KH. Tự nhiên ôm nay nhận được cuộc gọi của bidv bảo em đi làm vị trị Quản trị rủi ro :(. Tự nhiên thấy băn khoăn quá ko biết có nên qua hok nữa!! Mọi người cho giùm em ý kiến với!!!:(:( ko biết lương thưởng bên QTRR của bidv như thế nào.
Em cám ơn mấy anh chị nhiều!! :):)

Sao em sướng quá vậy em, anh không biết lương thưởng thế nào nhưng mà thấy thằng bạn làm quản trị rủi ro bidv nhàn nhã suốt ngày đi du lịch mà lại không bị áp lực chỉ tiêu nữa chứ. Như bên NH khác là nhân viên thẩm định tín dụng lương cao hơn qhkh đó. Đợt này anh cũng định apply vào qtrr mà sợ họ đòi kinh nghiệm nhiều nên không dám

Chài,vậy mà cũng hỏi, chắc thím mới vô nên chưa nếm đủ mùi vị ở ACB hả. RA thì chắc cũng phải 1 năm mới thấy cảnh. Nếu tò mò muốn dc xem cảnh gì thì cứ làm nhé, còn ko thì qua BIDV khỏi phải nghĩ nhìu :sure:

Em tìm hiểu xem chi nhánh BIDV ý như nào. Vì Tuy là cùng 1 ngân hàng nào đó nhưng độ "ngọt" giữa các chi nhánh cũng khác nhau. Nếu vào chi nhánh tệ thì cũng oải lắm em ơi. Còn nếu mà nó cứ vừa vừa trở lên thì xét mặt bằng chung thì BIDV hơn rồi.

Bó tay với topic luôn :))
Bạn ở lại ACB đê ..... chứ BIDV "chán lắm" 4000 - 5000 người thi chọn đc 400 - 500 người ah :))

Chài,vậy mà cũng hỏi, chắc thím mới vô nên chưa nếm đủ mùi vị ở ACB hả. RA thì chắc cũng phải 1 năm mới thấy cảnh. Nếu tò mò muốn dc xem cảnh gì thì cứ làm nhé, còn ko thì qua BIDV khỏi phải nghĩ nhìu :sure:
Ah mà mình quên loại trừ trường hợp bạn là người của Chú Hùng, anh Toàn, anh Tài (cái này mình nghĩ chắc ko thể rồi :D) hay là lính ruột của các sếp to to + giỏi như aPhương CN Châu Văn Liêm hay tệ cũng cỡ AThuý CN Bình Dương thì cứ ở đấy làm mà thăng tiến :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên