Góc khuất: Chuyên viên tín dụng phải đổi tình lấy... chỉ tiêu

Làm gì mà đến nỗi phải đánh đổi đến vậy
Mình chưa gặp cũng như bạn bè mình chưa gặp phải tình huống này

Hè hè .. A nói nghe trầm trọng quá, không đến mức đó đâu .. Đôi khi chỉ dừng lại ở mức như dụ dỗ ngon ngọt , rót mật vào tai .. Và đôi khi bỏ cô người iu để tán tỉnh mấy cô kh chẳng hạn, và 2 đứa bạn em rơi vào tình cảnh đó và đã chia tay nhưng e nghỉ là tại thằng đó nó đã thay đổi thui ...ko đến mức cực đoan hơn đâu hè hè :)))))
nói vậy thì nghề nào mà chả có :> cái này chỉ phụ thuộc vào bản lĩnh mỗi ng chứ k hẳn do nghề :)

Chính xác rồi bạn ạ. Đừng đổ lỗi cho nghề, thiếu gì người gạ tình lấy điểm, gần đây là cô công chức gạ tình để được đưa đi học cao học, bla bla. Quan trọng là bản lĩnh mỗi người thôi.

Nghe các bạn tâm sự mà tôi nghe não lòng, thực chất không phải như các bạn nghĩ, mình làm cái gì cũng có giới hạn của nó, đồng ý KH là thượng đế nhưng đâu nhất thiết phải đánh đổi, hạ thấp mình,mình phải có bản lĩnh chứ...nói thật ra còn nhiều thứ để nói lắm...

Mình có con bạn làm sale xe nó kể sale ngân hàng chấp nhận ngủ với sale xe để có hs

còn riêng mình làm tín dụng thì suốt ngày bị KH cám dỗ may mà mình thấy gớm nên cóc cần

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên