Giao dịch viên Big4 chi nhánh

Pgd về muộn là đúng r b ạ. Pải ôm đủ thứ việc ltinh,thẻ này nọ. Trong khi cn có phòng thẻ riêng. T cũng vcb pgd cơ mà k thấy vất như c. Chỗ t toàn 6h về

Nhiều người nghĩ vào Big4 sẽ nhàn, nhưng thực tế hoàn toàn ngược lại. Quyền lợi nhiều thì trách nhiệm cao, áp lực lớn.
Có thể nhiều bạn đọc bài này, sẽ bớt đi phần nào động lực. Tuy nhiên, cái ý đúng ở đây, là khi còn trẻ thì hãy cứ xả thân vì công việc đi. Tuổi trẻ của những ngày mới ra trường là tuổi trẻ chưa được rèn giũa, còn ngây ngô, nhận thức sơ sài và thiếu hệ thống, nên một áp lực công việc lớn sẽ luôn tốt cho giai đoạn này.
Sau đó câu chuyện sẽ khác.
Còn đã là NH lớn, lượng KH nhiều thì vất vả như nhau thôi, chả so đo chi li đc xem NH nào vất hơn NH cả, tùy Chi nhánh.
Mình cũng làm VCB, và những gì chủ thread chia sẻ là hoàn toàn đúng thực tế.
Nghĩ lại bây h, và so vs lúc ms ra trường tự bản thân cx thấy thay đổi nhiều lắm.
Công việc với áp lực cao mang lại nhiều thứ còn giá trị hơn rất nhiều so với những đồng lương nhận được.

Nhiều người nghĩ vào Big4 sẽ nhàn, nhưng thực tế hoàn toàn ngược lại. Quyền lợi nhiều thì trách nhiệm cao, áp lực lớn.
Có thể nhiều bạn đọc bài này, sẽ bớt đi phần nào động lực. Tuy nhiên, cái ý đúng ở đây, là khi còn trẻ thì hãy cứ xả thân vì công việc đi. Tuổi trẻ của những ngày mới ra trường là tuổi trẻ chưa được rèn giũa, còn ngây ngô, nhận thức sơ sài và thiếu hệ thống, nên một áp lực công việc lớn sẽ luôn tốt cho giai đoạn này.
Sau đó câu chuyện sẽ khác.
Còn đã là NH lớn, lượng KH nhiều thì vất vả như nhau thôi, chả so đo chi li đc xem NH nào vất hơn NH cả, tùy Chi nhánh.
Mình cũng làm VCB, và những gì chủ thread chia sẻ là hoàn toàn đúng thực tế.
Nghĩ lại bây h, và so vs lúc ms ra trường tự bản thân cx thấy thay đổi nhiều lắm.
Công việc với áp lực cao mang lại nhiều thứ còn giá trị hơn rất nhiều so với những đồng lương nhận được.
Cảm ơn bạn đã đồng cảm. Những lời nói của bạn cũng là những điều bản thân mình chưa thể diễn tả hết bằng lời.
Dù mệt mỏi hay áp lực, nhưng laii rèn giũa và cho mình những kinh nghiệm quý báu.

Cố gắng lên c ơi. Đúng là trong chán ngoài thèm. E thì muốn in lắm. Nhưng khổ nỗi mặt có mụn. Chân thì ngắn. GDV tn đc? Ac nào tư vấn cho e vào vị trí nào thì ok k?

Nghe là biết ở đâu rồi, cố gắng lên bạn. Đã làm nơi cực nhất thì đi đâu cũng sẽ làm được. Suy nghĩ thoáng ra nào. Một cánh cửa đóng lại thì một cánh cửa khác mở ra.

Cố gắng lên c ơi. Đúng là trong chán ngoài thèm. E thì muốn in lắm. Nhưng khổ nỗi mặt có mụn. Chân thì ngắn. GDV tn đc? Ac nào tư vấn cho e vào vị trí nào thì ok k?
Em có thể làm bộ phận back. Ko tiếp xúc nhiều với khách hàng đâu, chăm chỉ là đc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên