Giao chỉ tiêu kinh doanh tại các Ngân hàng

Đã là kinh doanh thì phải có chỉ tiêu, có con số cụ thể mà phấn đấu thôi. Bên mình mỗi nơi 1 kiểu, nhưng túm lại là các chuyên viên quan hệ khách hàng vừa phải huy động (1-2 tỷ/tháng), vừa phải cho vay (1-2 tỷ/tháng) và phát triển các sản phẩm dịch vụ khác kèm theo...cũng vất vả lắm chứ chẳng chơi. :D
P/s: 03 tháng liền không đạt kế hoạch đề ra (300 điểm tổng hợp, áp dụng cho chuyên viên KHCN) => OUT! :(
Bác này, nghe vụ 300 điểm giống bên OceanBAnk quá vậy :D, ko biết có phải ko?

- - - Updated - - -

Không biết có bác nào làm Sacombank ko? cho em biết chỉ tiêu của chuyên viên khách hàng bên đó thế nào được ko ạ?

Sacom CVKH chỉ tiêu huy động là 2 tỷ 1 tháng, cho vay đối với nhân viên ở PGD là 1 tỷ/tháng, CVKHCN ở CN là 1,5 tỷ. Cơ mà chỉ tiêu huy động cho vui thôi, hầu như được chuyển huy động từ quầy giao dịch lên cho đủ chỉ tiêu.

Sacom CVKH chỉ tiêu huy động là 2 tỷ 1 tháng, cho vay đối với nhân viên ở PGD là 1 tỷ/tháng, CVKHCN ở CN là 1,5 tỷ. Cơ mà chỉ tiêu huy động cho vui thôi, hầu như được chuyển huy động từ quầy giao dịch lên cho đủ chỉ tiêu.

eo ơi, sướng nhỉ, bên m mà dc thế thì thick

chỉ tiêu giao cả năm (tháng cuối cùng chốt) 150 tỷ huy động, 240 tỷ dư nợ. Chuẩn bị tăng tiếp...............:(

chỉ tiêu giao cả năm (tháng cuối cùng chốt) 150 tỷ huy động, 240 tỷ dư nợ. Chuẩn bị tăng tiếp...............:(
Bank nào mà khiếp thế. PFC: huy động 2tyr/tháng. dư nợ 1,5 tỷ/tháng + thẻ + . . . đã chạy ko nổi.

Bác có chém không vậy?Chỉ tiêu của cả PGD hay là của cá nhân?

có bank làm teller ngân quỹ còn giao chỉ tiêu nữa, hichic bây giờ nghỉ bank ko biết làm gì, nếu có nghề khác chắc mình cũng chọn nghề khác rồi

Giao thì cứ giao thế thôi, cùng lắm nhắc nhở, chứ ko đạt mà thì cả hệ thống có mà đầy

Giao thì cứ giao thế thôi, cùng lắm nhắc nhở, chứ ko đạt mà thì cả hệ thống có mà đầy

bạn này lạc quan quá nhỉ? cứ thử như tech, mb, acb mỗi quý cho đi cả đám để tuyển đám mới vào làm mới biết được, kaka, hên xui ^^!

bạn này lạc quan quá nhỉ? cứ thử như tech, mb, acb mỗi quý cho đi cả đám để tuyển đám mới vào làm mới biết được, kaka, hên xui ^^!
Đã làm sale thì phải lạc quan chứ, làm sale mà cứ suốt ngày nghĩ cái KPI thì có khi lại hỏng, viêc đến đâu thì đến, cứ cố gắng hết khả năng là vui rồi, Ko việc gì phải xoắn cả, kaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,384
Thành viên mới nhất
debet9xyz
Back
Bên trên